What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Đồng cảm như bạn nè.
Các anh/chị các bạn cho hỏi, đã tới hay quá ngày dự đi trong đơn 1419, đơn nghỉ phép của công ty mà chưa có kết quả VISA thì có ảnh hưởng tới kết quả của ĐSQ ko ạ?

Có trường hợp trong topic này. Nộp sát ngày quá ko kịp cấp visa. Đến khi ngày mai bay, hôm nay mới gọi hỏi visa, báo tình hình mai bay, chiều đó thì có kết quả RỚT.

Có trường hợp trong topic này. Nộp sát ngày quá ko kịp cấp visa. Đến khi ngày mai bay, hôm nay mới gọi hỏi visa, báo tình hình mai bay, chiều đó thì có kết quả RỚT.

Mình sẽ không gọi hỏi ĐSQ, gấp quá có khi họ không đánh giá kỹ hồ sơ, mà soi vào các điểm ít ràng buộc mà cho FAIL. Thôi kệ, vui vẻ chờ đợi, cũng chưa đặt vé máy bay gì. Nếu 1 vài tuần nữa mới có kết quả, căn cứ tình hình mình sẽ xin sếp điều chỉnh lại lịch nghỉ phép thôi.

Em mai mới đi lấy Bio rồi lên web báo mà hnay liều mua vé lun rồi vì sang tháng đi rồi nên liều mua lun. Bg cũng đag hồi hộp qá, chưa lần nào xin gấp ntn :(

Hôm nay e mới đi lấy Bio về và e có hoie bạn ở VFS là bg về nhấn vào info provided hả? Thì bạn đó nói hệ thống sẽ tự cập nhật trong ngày chứ m ko cần phải bấm, nhg cứ vào ktra theo dõi. Khoảng 30' sau em vào tính tự bấm mà đúng là hệ thống nó tự cập nhật rồi. Em hỏi thêm là lsq sẽ xét duyệt từ ngày lấy Bio hay ngày m nộp online thì bạn ấy nói tính từ ngày nộp online. Bg chỉ có đợi thui
Trường hợp gần ngày đi mà em vẫn chưa có thì đt số nào của đsq để hỏi tình trạng visa hả mọi ng?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back