What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Hôm nay e mới đi lấy Bio về và e có hoie bạn ở VFS là bg về nhấn vào info provided hả? Thì bạn đó nói hệ thống sẽ tự cập nhật trong ngày chứ m ko cần phải bấm, nhg cứ vào ktra theo dõi. Khoảng 30' sau em vào tính tự bấm mà đúng là hệ thống nó tự cập nhật rồi. Em hỏi thêm là lsq sẽ xét duyệt từ ngày lấy Bio hay ngày m nộp online thì bạn ấy nói tính từ ngày nộp online. Bg chỉ có đợi thui
Trường hợp gần ngày đi mà em vẫn chưa có thì đt số nào của đsq để hỏi tình trạng visa hả mọi ng?

Gần ngày đi ko nên gọi hối visa em nhé. Trong 4rum có trường hợp bị rớt do gần ngày đi hối visa đó mặc dầu tài chính rất lớn.

chúc mừng @eChip..... (nhớ đến báo eChip ngày xưa)

Bina ơi, visa bạn trong phần điều kiện ra dao vậy?

Sao thấy visa dạng 600 có 2 dòng điều kiện

Còn của tui

8101 - NO WORK
8201 - MAXIMUM 3 MONTHS STUDY
8303 - ACTIVITY LIMITATION
8304 - SINGLE IDENTITY
8564 - MUST NOT ENGAGE IN CRIMINAL CONDUCT
8602 - NO PUBLIC HEALTH DEBT

Đã đọc các điều kiện chú giải thêm phần phụ lục visa, ko hiểu sao mình lại có những điều kiện đó trong visa người khác thì ko.

của mình cũng chỉ có
8101 - NO WORK

4 visa đều vậy hết (mình xin cho 2vc+2 nhóc)

Bạn coa visa khi nào?

Mình mới đọc được tin này

18 November 2017 sees the introduction of a new visa condition that will be attached to most temporary visas – Condition 8602. This Condition will require that the visa holder not have an ‘outstanding public health debt’. Additional amendments to the Migration Regulations 1994 will also assist to clarify what is meant by ‘adequate health insurance’ in cases where it is a requirement for the grant of the visa.

https://www.visaaustralia.com.au/immigration-news/clarification-visas-adequate-health-insurance/

Bina ơi, visa bạn trong phần điều kiện ra dao vậy?

Sao thấy visa dạng 600 có 2 dòng điều kiện

Còn của tui

8101 - NO WORK
8303 - ACTIVITY LIMITATION
8304 - SINGLE IDENTITY
8564 - MUST NOT ENGAGE IN CRIMINAL CONDUCT
8602 - NO PUBLIC HEALTH DEBT

Đã đọc các điều kiện chú giải thêm phần phụ lục visa, ko hiểu sao mình lại có những điều kiện đó trong visa người khác thì ko.

VISA của bạn post lên hình như Sấp hết hạn rồi thì phải? Hôm nay là 1/12/2017 rồi :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,556
190,121
Latest member
thetkevanphong
Back