What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Nộp 20 tháng trước mà giờ chưa có kết quả, chắc tạch quá mọi người ơi. Phòng thì m đặt cọc rồi, chút báo hủy k nó trừ thêm tiền trong tk thì vui hẳn luôn ?

Thời gian xét duyệt tối đa 29 ngày cơ mà, cứ bình tĩnh chờ bạn nhé. Chúc bạn sớm có kết quả!

Thời gian xét duyệt tối đa 29 ngày cơ mà, cứ bình tĩnh chờ bạn nhé. Chúc bạn sớm có kết quả!

Nói như bác thì chờ hơi lâu, lúc nợp đơn thì hiện thông báo 16-29 ngày làm việc (nghĩa là trừ t7-cn)

Bạn Honghong nộp 20/11 tính ra hôm nay mới có 17 ngày .

Nói như bác thì chờ hơi lâu, lúc nợp đơn thì hiện thông báo 16-29 ngày làm việc (nghĩa là trừ t7-cn)

Bạn Honghong nộp 20/11 tính ra hôm nay mới có 17 ngày .

Cảm ơn bạn, hóng quá. Của m tính từ ngày nộp là 22-23 ngày rồi. Nếu tính theo ngày làm việc thì mất thêm tiền phòng là chắc vì m đặt phòng từ ngày 22/12

Cảm ơn bạn, hóng quá. Của m tính từ ngày nộp là 22-23 ngày rồi. Nếu tính theo ngày làm việc thì mất thêm tiền phòng là chắc vì m đặt phòng từ ngày 22/12
Bạn có thể hủy phòng free rồi đặt lại đc mà, theo mình nên đặt airbnb í, mình đi du lịch hay đặt cái đó, dạng căn hộ hoặc thuê nhà người dân thấy tiện

Visa Úc đâu có yêu cầu đặt phòng và vé mb đâu mà đặt làm chi cho khổ ra

Đặt sớm giá tốt, nhiều lựa chọn phù hợp hơn nhỉ. Mình chưa được cấp visa nên ko dám mua vé trước. Nhìn giá vé tăng liên tục sốt ruột quá :)

Đặt sớm giá tốt, nhiều lựa chọn phù hợp hơn nhỉ. Mình chưa được cấp visa nên ko dám mua vé trước. Nhìn giá vé tăng liên tục sốt ruột quá :)

Bạn đi dọp cuối năm nên giá tăng là phải.

Để năm sau đi dịp 30/4 đi. Giổ tổ gần 30/4 á nên được nghỉ nhiều

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back