What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Thế mới nói xin visa này rất hên xui. Quan trọng nhất vẫn là đủ những giấy tờ đsq yêu cầu còn đâu là hên xui. Em xin visa PhÁp ngày trước trg tk có đúng 70tr ko có stk, vẫn đc visa sau 4 ngày
Ko hên xui đâu em, đủ giấy tờ chỉ là đk cần. Việc chuẩn bị giấy tờ/ khai form/ lên lịch trình nhiều người hay coi nhẹ.

Cám ơn bạn đã chia sẻ thông tin. Mình cũng xin multi cho 2 người, lịch sử du lịch na ná, tài chính gần giống, có nộp xác nhận công việc và giấy nghỉ phép. Giờ bắt đầu thấy run run :)
M thấy nv cty dễ hơn ấy, vì cty phụ thuộc vào nhiều thứ. Mà nói thật thì công ty tư nhân làm khai báo thuế thật thì ăn cám ^.^
Bạn cứ tự tin lên, với nộp ít thôi, càng nhiều càng soi kỹ mà họ cũng chẳng đánh giá hết được ấy.

Mình xin visa ghi làm việc tự do nè, không có hđlđ, không book vé mb và ks, xin 1 lúc cho cả nhà gồm vợ mình và 2 con, mình là đại diện xin cho 2 con luôn đó, mình xin lần đầu và xin multi luôn
Bạn xin aingle chắc đậu á...

Mà vụ cv thì hình như cty nhà nước lợi thế hơn đó. Bạn gì đó hôm nay pm riêng mình, làm nhà nước chắc cũng đậu cao á.

Mình xin visa ghi làm việc tự do nè, không có hđlđ, không book vé mb và ks, xin 1 lúc cho cả nhà gồm vợ mình và 2 con, mình là đại diện xin cho 2 con luôn đó, mình xin lần đầu và xin multi luôn

Thì đa số đậu muity 1 năm cả mà. Nó cấp single thì hồ sơ có vấn đề gì đó nó mới cấp vậy.

Mà mình nói như bạn Hoa ấy. Cấp hên xui lắm.

Có bạn làm chủ doanh nghiệp, nhà đất xe hơi đầy ra, đi eu, nhật, hàn... đủ hết mà vẫn tạch là tạch. (Xem các bài post trước là thấy)

Ko hên xui đâu em, đủ giấy tờ chỉ là đk cần. Việc chuẩn bị giấy tờ/ khai form/ lên lịch trình nhiều người hay coi nhẹ.

Lần này em xin còn ko có lịch trình lun ý ah. Năm ngoái em xin thì lịch trình cực kì đơn giản mỗi ngày ghi 1 dòng địa điểm mà vẫn được visa ah. Nên thật sự em nghĩ hên xui nhiều lắm
Năm nay e nộp giấy tờ như này: passport chụp các trang có dấu, hộ khẩu, cmt, hdlđ (ko dấu mộc), bảng luơng, đơn nghỉ phép (gđ tự kinh doanh nên e tự làm rùi mẹ em là chủ hộ kdoanh kí), giấy dkkd (tên mẹ e), stk 100tr, passport ck sắp cưới của e vì đi chug mà ck e người Ai len, thư mời đi chug, vé máy bay 2ng. Hết

Nghi phep hang nam cung duoc 3 tuan, do vay xin di 3 tuan cung hop ly, khong sao ca.
Chi can chung minh tai chanh vua du thoi, giau qua no cung lo khong chiu ve, ma ngheo thi no so tron o lai lao dong chui, Kho thiet cho nhung nguoi nhu minh :shrug:

Thôi động viên có thêm quyển sổ tiết kiệm vậy mọi người ạ :)))

Cái sổ của bạn vậy nhiều rồi. Bạn của mình xin tháng 9 vừa qua, sổ có 100 cũng pass qua á

Lần sau thử xin single xem. Mình nghĩ có thể do bạn xin multi mà nó hỏi khi nào quay lại mà bạn cũng ko biết.

Xin single đi, được cấp milti ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back