What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Mình submit Visa hôm 23/12, hôm nay 29/12 vừa lấy xong Bio. Tình hình là năm ngoái mình xin single thui mà được multi mình đi hẳn 3 lần rải rác cho cả năm 2017 luôn (vì mình có bạn trai người Úc nên được nghỉ phép là bay qua). Thế là năm nay mình xin hẳn multi vì hai đứa cần nhau quá rồi :(. Hồi hộp quá mọi người ạ. Mình vẫn làm nhân viên ngân hàng và có tăng lương.

Giá vé cho tháng 2 tăng kinh quá nên mình book luôn rồi, nên càng lo huhu. Ở group mình có bao giờ thấy lần đầu pass mà lần sau lại trục trặc không ạ :(?

có người xin 3 lần pass hết xin lần 4 thì failed. Không gì là không thể cả. Đợt này tranh thủ qua đó làm kết hôn đi bạn ơi.

có người xin 3 lần pass hết xin lần 4 thì failed. Không gì là không thể cả. Đợt này tranh thủ qua đó làm kết hôn đi bạn ơi.

Được lần này là chắc tụi mình triển luôn haha... Có gì cập nhật cho mọi người. Năm ngoái nộp paper, năm nay nộp online thấy tiện ghê, đọc thread này cũng giúp mình nhiều thứ, hi vọng ai trong này đang chờ result cũng pass hết nhe!!!

Được lần này là chắc tụi mình triển luôn haha... Có gì cập nhật cho mọi người. Năm ngoái nộp paper, năm nay nộp online thấy tiện ghê, đọc thread này cũng giúp mình nhiều thứ, hi vọng ai trong này đang chờ result cũng pass hết nhe!!!

Đúng là vé đang tăng. Vé mình mua đầu tháng mà giờ nó tăng lên 100$ rồi ^^

@ngoc2707,

Lịch trình của mình là SYD và MEL, đầu tháng tư ( mùa thu). Trong đó ở SYD tầm 6 ngày, bao gồm 3 ngày vùng trung tâm SYD và 3 ngày còn lại là vùng Blue Mountain. Nếu bạn cần thì cho mình xin email mình gửi cho nhé!

Bác này làm gì, sống ở đâu mà thấy đi du lịch suốt. Sướng nhỉ:D.

Hôm nay mình đã nhận dc mail visa,visa 1 lần và thời gian 3 tháng,hơi thất vọng vì ko dc 1 năm

Chúc mừng bác nhé...

Bác xin đi thời điểm nào? 03 tháng là từ 3/1 - 3/4 ? hay 03 tháng trong khoảng thời điểm bác xin đi chơi (vd: 3/2-3/5). Mà thấy bác lịch sử du lịch cũng khá (đi Pháp) mà cũng chỉ cho 03 tháng thì cũng hơi buồn nhỉ. Chắc cũng do cảm tính của những người xét visa.

Bác này làm gì, sống ở đâu mà thấy đi du lịch suốt. Sướng nhỉ:D.

hahhaaa, hình như bác koibito bên hội Châu Á phải không nhỉ =]]] hiện tại vẫn học đòi kiếm cái ThS cho nó quành tráng nên có thời gian rỗi để đi lanh quanh bác ợ. Chứ mà đi làm rồi thì khó đi lắm. Iêm được cái Tiếng Anh và Trung đều tốt nên có lớp dạy thêm, cũng coi như là có khá khá xèn để đi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back