What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

hồ sơ của tớ ko cần đi lấy sinh trắc học, hôm trước nhận đc mail từ chối visa luôn. họ vẫn nghĩ ngờ mình bỏ trốn. hic ko cần lấy sinh trắc học cũng cho out luôn

hồ sơ của tớ ko cần đi lấy sinh trắc học, hôm trước nhận đc mail từ chối visa luôn. họ vẫn nghĩ ngờ mình bỏ trốn. hic ko cần lấy sinh trắc học cũng cho out luôn
Trong vòng 14 ngày sau khi submit bạn không đi lấy sinh trắc học chắc chắn là refused!
Mình không hiểu tại sao bạn lại không cần đi lấy sinh trắc học?

Trong vòng 14 ngày sau khi submit bạn không đi lấy sinh trắc học chắc chắn là refused!
Mình không hiểu tại sao bạn lại không cần đi lấy sinh trắc học?
t còn chưa kịp đủ 14 ngày c ạ, thế mới ảo diệu vô cùng luôn. ngay hôm đâu tiên ko có email lấy sinh trắc học t đã mail hết mọi nơi rồi thì nhận quả mail từ chối. dã man Úc luôn. mà hồ sơ của t t làm việc ở đài loan hình như bọn hongkong duyệt visa chứ ko việt nam mình làm, nó tưởng t đi xuất khẩu lao động hay sao mà 2 phát đều đánh trượt. :(. nó tưởng mình bỏ đài loan sang úc trốn

UHM :)
Đọc lại mới thấy bạn trên ở Đài diện làm việc.

Mà xem ra visa Úc cũng rớt chứ đâu phải nộp là đậu nhỉ? Đọc topic toàn báo đậu ko chứ ít ai báo rớt để chia sẽ kinh nghiệm. Mà chán quá, mình mới mua vé đi Úc dịp lễ 30/4, lu bu cv mua chậm mà nó tăng giá lên 1tr. Khổ thân. Total hết 11tr6 bay Jetstar chưa hành lý, đợi cận ngày đi add thêm hành lý. Có bác nào đi dịp 30/4 ko? 19 bay 5 tay về.

UHM :)
Đọc lại mới thấy bạn trên ở Đài diện làm việc.

Mà xem ra visa Úc cũng rớt chứ đâu phải nộp là đậu nhỉ? Đọc topic toàn báo đậu ko chứ ít ai báo rớt để chia sẽ kinh nghiệm. Mà chán quá, mình mới mua vé đi Úc dịp lễ 30/4, lu bu cv mua chậm mà nó tăng giá lên 1tr. Khổ thân. Total hết 11tr6 bay Jetstar chưa hành lý, đợi cận ngày đi add thêm hành lý. Có bác nào đi dịp 30/4 ko? 19 bay 5 tay về.
jetstar ko mua hành lý lúc book vé, mua sau trước 3 tiếng khởi hành thì hành lý vẫn bị đắt đấy bác ạ. mình chắc bị bên hongkong nó ghét vs kiểu đi đài loan làm nó toàn nghĩ xkld mà nên cho out luôn. hic

jetstar ko mua hành lý lúc book vé, mua sau trước 3 tiếng khởi hành thì hành lý vẫn bị đắt đấy bác ạ. mình chắc bị bên hongkong nó ghét vs kiểu đi đài loan làm nó toàn nghĩ xkld mà nên cho out luôn. hic
Họ có ra thư từ chối đó bạn, trong thư họ nói gì? nếu lần sau mình khắc phục được thì họ sẽ cân nhắc lại hồ sơ đó,
2017 mình cũng có nộp và bị từ chối,
2018 mình nộp và nộp lại đầy đủ chứng từ của bộ 2017 nộp thiếu, họ gọi điện hỏi giải trình, vậy xong mình có visa đó
mình thấy trong hồ sơ ng ta hay đề cao tính ràng buộc như họ có viết trong thư từ chối mình năm 2017: họ không nghĩ mình đủ ràng buộc tại VN để khiến mình quay về. Nên nếu bạn nộp hồ sơ không có sự ràng buộc để trở về đài hay vn thì sẽ làm hồ sơ không mạnh

Mình mua truoc tuan ban oi ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,188
189,947
Latest member
uyen13579
Back