What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Các bạn cho mình hỏi là nếu nộp online, các giấy tờ tiếng Việt có phải dịch không ạ? Vì lần trước mình nộp hồ sơ giấy thì không phải dịch.

Cám ơn các bạn.

Các bạn cho mình hỏi là nếu nộp online, các giấy tờ tiếng Việt có phải dịch không ạ? Vì lần trước mình nộp hồ sơ giấy thì không phải dịch.

Cám ơn các bạn.

ko ban nhe. Cu chup bang dien thoai roi up len thoi. Khoi can scan luon.

Bạn check lại xem sao. Mình đi vắng lắm luôn ấy. Tới sớm khoảng 20 phút cũng cho mình vô lấy luôn tại đâu có ai đâu. Tổng cộng ngồi chờ và lấy chắc cũng cỡ 15 phút thôi. Mình đi ở tpHCM.

Mình xem trên kkday thấy có người nói là lấy bio rồi mà quên nhấn submit. Tuần lễ sau nhấn thì 3 tiếng sau là có kết quả liền. Hy vọng bạn cũng được người ta xét rồi như vậy và chỉ đợi bio thôi.
Mình vào lại trang chủ của VFS thì lịch hẹn gần nhất mà available là 13.2. Bạn đăng kí lấy bio ở trang nào? Mình ở Hà Nội.

Mình vào lại trang chủ của VFS thì lịch hẹn gần nhất mà available là 13.2. Bạn đăng kí lấy bio ở trang nào? Mình ở Hà Nội.
Mình vào trang này trước. Chọn resident Vietnam rồi apply to Australia rồi cứ thế đăng ký account rồi chọn trung tâm VFS gần mình nhất thôi. Có lẽ ngoài Hà Nội đông hơn chăng.
https://www.vfsglobal.com/en/individuals/index.html

Các bạn cho mình hỏi có visa rồi thì in ra rồi lúc ra sân bay hay qua bên Úc đưa cho hải quan là được? Mình mới đi lần đầu nên không rành lắm.

Các bạn cho mình hỏi có visa rồi thì in ra rồi lúc ra sân bay hay qua bên Úc đưa cho hải quan là được? Mình mới đi lần đầu nên không rành lắm.

Không cần in đâu bạn vì là e-visa nên họ lưu trên hệ thống hết rồi, scan passport của bạn là họ biết được. Nếu vẫn chưa yên tâm thì bạn có thể in mà họ không xem đâu :D

Tiện thì bạn in ra, không thì lưu vào điện thoại cũng được. Thứ 2 tuần tớ ngày 4/2 mình bay đi Úc này, cũng đi lần đầu luôn

- không cần in gì cả, qua hq Úc cứ đưa pp ra là xong

Tiện thể báo các bạn mua vé máy bay js nhé... vé mua thời điểm Tết cho diệp 30/4 đang giảm mạnh mua đi... mình mua hơ tháng 12/2018 giờ tiếc đây ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,550
190,117
Latest member
Winston_Ng
Back