What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Thanks em nha :) Tiêu chí gì chắc chỉ có lsq trả lời đc nhưng c đoán cũng như các nc khác thì tiêu chí căn bản: thu nhập, công việc ổn định, lịch sử du lịch thôi.
Lúc xin chị ko đề cập kỹ single hay multi, chỉ điền vô phần dư kiến quay lại khi nào là “chưa biết vì tuỳ thuộc lịch làm việc cũng như sếp cho hay ko, nhưng tôi sẽ quay lại vì mỗi lần tôi ko đi đc quá lâu nên sẽ còn nhiều địa điểm phải quay lại lần sau để khám phá”. Vậy thôi đó em.
da... em cam on chi nhiu va chuc chi co chuyen di happy nha ^^

Case mình vậy nè, các bạn xem có okie ko
MÌnh : Manager 1 cty tai chính luong ~2k , từng đi Hàn, Đài, Trung, các nước ĐNÁ
Vợ mình: làm chơi chơi cty nhỏ, chỉ đi vài nước ĐNÁ va TQ
+ 1 thằng nhóc 5 tuổi

Sổ tiết kiệm chỉ hơn 200tr

Theo các ban khả năng xin dc Visa Úc có okie ko, mình cám ơn

Case mình vậy nè, các bạn xem có okie ko
MÌnh : Manager 1 cty tai chính luong ~2k , từng đi Hàn, Đài, Trung, các nước ĐNÁ
Vợ mình: làm chơi chơi cty nhỏ, chỉ đi vài nước ĐNÁ va TQ
+ 1 thằng nhóc 5 tuổi

Sổ tiết kiệm chỉ hơn 200tr

Theo các ban khả năng xin dc Visa Úc có okie ko, mình cám ơn
Tài chính mình bạn thì ok nhưng nếu 2000$ mà 2vc với đứa nhỏ cũng là vừa đủ. Hơn nữa mình thấy đi cả gdinh thì bị xét kỹ lắm vì ko còn ràng buộc ở VN áh

Ko có nhà đất hả bạn? chắc 80% có visa 1 năm

Tài chính mình bạn thì ok nhưng nếu 2000$ mà 2vc với đứa nhỏ cũng là vừa đủ. Hơn nữa mình thấy đi cả gdinh thì bị xét kỹ lắm vì ko còn ràng buộc ở VN áh

Ko có nhà đất hả bạn? chắc 80% có visa 1 năm
Cám ơn bạn, mình ko có nhà đất gì hết, cả 2 ở nhà ba me vợ.
Nghe ban nói vậy cứ mạnh dạng nộp

Cám ơn bạn, mình ko có nhà đất gì hết, cả 2 ở nhà ba me vợ.
Nghe ban nói vậy cứ mạnh dạng nộp
Cái này mình nói theo cảm nhận thui nghen tại mình ko rõ tỷ lệ đậu của vợ con bạn.
Mình suy từ cá nhân mình: single, làm manager lương 50tr cố định, hđlđ vô thời hạn 10 năm nay, stk 300tr, hộ khẩu SG, ko có nhà đất, background du lịch hết các nc ĐNA, Nhật 3 lần, Hàn, Đài Loan, Châu Âu thì mới vừa đc cấp multi 3 năm nè.
Nếu ko cố định thgian bạn apply tránh mùa cao điểm cho an toàn.

Cái này mình nói theo cảm nhận thui nghen tại mình ko rõ tỷ lệ đậu của vợ con bạn.
Mình suy từ cá nhân mình: single, làm manager lương 50tr cố định, hđlđ vô thời hạn 10 năm nay, stk 300tr, hộ khẩu SG, ko có nhà đất, background du lịch hết các nc ĐNA, Nhật 3 lần, Hàn, Đài Loan, Châu Âu thì mới vừa đc cấp multi 3 năm nè.
Nếu ko cố định thgian bạn apply tránh mùa cao điểm cho an toàn.
Bạn cho mình hỏi thoi diem nào là thấp điểm vậy bạn,
HĐ của mình là 3 năm, STK có thể hởn 300, Ho Khau SG luôn. lich sử du lịch thì thua bạn nhiều. hy vọng dc

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
0123winnet
Back