What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Có ai làm gia hạn visa Úc 600 thành công chưa vậy? Mà search ra thì thấy báo đóng 350$ lận mắc hơn cả xin mới. Mình đang làm hồ sơ giúp ông anh. Cách đây 3 năm ổng làm qua dịch vụ Được multi 3 năm, giờ visa gần hết hạn muốn gia hạn.

Có ai làm gia hạn visa Úc 600 thành công chưa vậy? Mà search ra thì thấy báo đóng 350$ lận mắc hơn cả xin mới. Mình đang làm hồ sơ giúp ông anh. Cách đây 3 năm ổng làm qua dịch vụ Được multi 3 năm, giờ visa gần hết hạn muốn gia hạn.

Theo mình biết thì giờ phải làm lại hết đó, đâu có gia hạn gì đâu ha. Gia hạn chỉ cho trường hợp bạn đang ở Úc và visa hết hạn, bạn gia hạn từ bên Úc thôi.

các ANh Chị có kinh nghiệm xin Visa DL Úc Online cho hỏi với ah:
- Load file đính kèm online, cụ thể là phần load hộ chiếu cũ, mới. Files hình ảnh JPEG có đc k? và các Files có cần phải zip lại hay load từng file hình ảnh lên ah?
- Có Anh Chị nào đã từng đi và có itinerary Sydney + Melbourne khoảng 8-10 ngày, có thể share cho E tham khảo đc k ? Email: [email protected]
Xin cảm ơn nhiều ah

Mình vừa submit hôm nay cho cả nhà, lần này (lần thứ 3) làm không thấy yêu cầu Travel History với Relative Form nữa. Tháng này có ai xin được cấp 3 năm chưa?

Mình vừa submit hôm nay cho cả nhà, lần này (lần thứ 3) làm không thấy yêu cầu Travel History với Relative Form nữa. Tháng này có ai xin được cấp 3 năm chưa?

Relative form mình mới làm cho ba mẹ hồi tháng 8 ko thấy và cũng ko up lên (định up mục orther) vẫn pass.

travelhistory đúng là ko thấy mình up luôn vào mục hộ chiếu các trong đóng dấu.

Mình định apply visa Úc online cho cả gia đình. Vậy chỉ cần đương đơn khai phần Travel companion là đủ đúng không ạ? Phần upload hồ sơ cũng chỉ của đương đơn hay của toàn bộ gia đình?

Rất cảm ơn chia sẻ của các bạn

Hơi thất vọng vì chỉ được multi một năm cho cả gia đình 4 người
Nộp online: 04 Nov
Lấy bio: 08 Nov
Granted: 19 Nov

Mẹ mình mới được cấp 3 năm (xin lần 2). Mẹ mình là nội trợ, Lần đầu xin thì passport trắng, lần này thì đã đi Úc 2 lần. Cả 2 lần mình đều sponsor. Toàn bộ giấy tờ chứng minh thu nhập, sao kê, stk đều là của mình.

Mọi người cho mình hỏi, mình muốn xin visa Úc lần 2 thì vẫn phải lấy lại Bio và thủ tục giấy tờ nộp y như lần đầu hả? Có cách nào xin visa Úc 3 năm không hay tự họ xét hồ sơ và cấp cho mình? Thanks!
Trong đơn có mục "các ngày dự định tới Úc", bạn điền vào các ngày và lý do, họ sẽ dựa trên đó cấp visa. Mình vừa được cấp 3 năm, mình chỉ ghi là con sắp đi học đại học bên Úc nên cần ra vào nhiều lần.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,453
190,094
Latest member
chikoru
Back