What's new

Nữ - tìm bạn đồng hành tự đi/ hoặc đi tour Hàn Quốc của Vietravel dịp 30/04/2017

Nữ - tìm bạn đồng hành tự đi/ hoặc đi tour Hàn Quốc của Vietravel dịp 30/04/2017

Chào các bạn, có bạn nào có dự định đi Hàn Quốc vào dịp đó không. Bàn nào biết tiếng hàn đi theo kiểu tự túc cũng được. Tớ ko biết tiếng hàn đâu. Nếu bạn cũng không thì mình đặt tour cũng được. hihi

Re: Nữ - tìm bạn đồng hành tự đi/ hoặc đi tour Hàn Quốc của Vietravel dịp 30/04/2017

Trang join với nhóm mình đi Penang - Langkawi ngày 18/5 đi, vé rẻ lắm.....

Re: Nữ - tìm bạn đồng hành tự đi/ hoặc đi tour Hàn Quốc của Vietravel dịp 30/04/2017

Cho mình join với. Đi Hàn hoặc Penang - Langkawi cũng OK. Mình nghĩ trước tiên 30.04 đi đảo Jiju (Hàn) đi vì không phải xin visa và cảnh cũng rất đẹp. Mình có thể giao tiếp bằng tiếng Anh.

Nhóm bạn cũng đi đợt này hả. Nhóm bạn đi bao nhiêu người. Nam hay nữ. Các bạn đã book vé chưa. Mình chưa book

À mà các bạn đi 18/5 nhỉ. Mình lại ko xin nghỉ được dịp đó rồi. Có thể xin nghỉ trc dịp 30/4 này 1-2 ngày. Hoặc sau mùng 1/ 5 từ 1-2 ngày. Các bạn tự đi hay đặt tour?

Bọn mình tự đi Trang ơi, có ms Thảo làm admin; đi ngắn ngày nên mình sắp xếp công việc được. Trang sắp xếp được thì join nhóm cho vui, 4 nữ 1 nam rồi. Mình đẹp chai nhất nhóm....huhu

Em muốn lắm ạ. Dưng mà h e còn chưa book vé chưa visa nên chắc ko kịp. Huhu

Bạn ơi, cho mình thông tin gia nhập hội này với
fb.com/shellyhaiyen

T định đặt tour đi hàn quốc dịp 30/4 này của vietravel. Bạn muônd đi penang thì join vs group nhé. T thấy cũng hay đó

T định đặt tour đi hàn quốc dịp 30/4 này của vietravel. Bạn muônd đi penang thì join vs group nhé. T thấy cũng hay đó

đi tor là hợp lý khỏi đau đầu mà thấy ok.... mình tìm ngày 30/04 mà ko có bạn đã chuân bị hồ sơ abc để làm visa chưa

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back