What's new

OCTL đi chợ chiều 2/9 : CÁC HÒN Ở NHA TRANG ( 31/8 - 3/9/2012 )

Ai chưa kịp đi chợ sáng thì cùng OCTL đi chợ chiều nhé ( vì plan lên ngẫu hứng và vét các mem kg đu kịp các chuyến khác :) )
Tối 31/8 : Lên xe lửa
Khám phá các loại Hòn ở Nha Trang
Tối 3/9 : Về SG
Chi phí : 1 triệu gồm xe lửa SG - NT - SG; ôtô đưa đón - tàu tham quan - vé tham quan các Hòn - ngủ - bao nhậu kg bao ăn :))
Danh sách :
1. Chị Mơ
2. Chị Mơ +
3. Ba Chuột
4. Mẹ Chuột
5. Tóc Xù
6. Xe đạp
7. Python
8. Diễm
9. Phúc Jander
10. Yêu màu tím
11. Yamahavu
12. Suzuki
13. Honda
14. Doan
15 . Tina Nguyễn
16....
Chốt đoàn 30 người cho xe 35 chỗ .
Off thứ 2 ngày 27/8 tại Mơ Phượt , đóng cọc 600k mua vé xe lửa .
P/S : nhanh chân xác nhận nhé bà con , vì vé xe lửa đã book , lễ mà :))

Chào các bác, như em đá nói từ đầu là em chưa đi phượt lần nào cả, vì đang buồn chuyện gia đình nên em muốn đi đổi gió vài ngày, nên em chỉ mang quần áo còn những thứ như lều, túi ngủ, võng em ko có thi có được ko ạ

Mọi người ơi tình hình là vé tàu ngày 31/8 mình sẽ khởi hành từ Ga SG là 17h00 và đến NT là 9h30' sáng hôm sau ( ghế cứng ) => thấy O.K. Còn đi ghế mềm thì 22h00 đến 10h30' sáng hôm sau , nhưng giá chênh nhau 80k/vé .
Mình nghĩ miọi người chuẩn bị sẵn đồ , đi làm ra phóng thẳng ra Ga SG luôn đi , vì phương án này là O.K nhất :))
Mọi người quyết trước 12h để đầu giờ chiều Mẹ Chuột đi lấy vé nhé !
@ Changtraidacam : Hỏi mượn anh Tân đi em :)

Hic em tưởng đi là chỉ mang quần áo thôi chứ,em có bắt buộc phải mang ko hả chị ơi!HIc mang nhiều đồ vậy em cũng ngại quá, tại đang buồn nên muốn đi khuây khỏa vài ngay thôi!

Nếu em kg mang theo thì lên Hòn Bà em kg có gì để ngủ , em sẽ buồn hơn :)) .
Đi chơi cùng mọi người mà em mang theo nỗi buồn vậy thì mọi người còn buồn hơn =)) .
Em lây cho đoàn rồi đó !

Híc sao mà đi chơi mà cũng rắc rối như vậy ko biết, em tưởng chỉ cần mang đồ bình thường là đuơc, thì em đi với moi người để cho em thay đổi ko khí để đỡ buồn đấy, thế ko có những đồ đấy là em ko đi với mọi nguờ được à hay sao đây chị ơi!

Híc sao mà đi chơi mà cũng rắc rối như vậy ko biết, em tưởng chỉ cần mang đồ bình thường là đuơc, thì em đi với moi người để cho em thay đổi ko khí để đỡ buồn đấy, thế ko có những đồ đấy là em ko đi với mọi nguờ được à hay sao đây chị ơi!

Mẹ chuột ơi ? Anh ấy (Changtraidacam) sẽ ngủ chung với em nha.

Chị Mẹ Chuột: em nhớ hồi xưa đi ra NT có 9 tiếng thôi mà, đâu có tới hơn 15 tiếng dữ vậy Chị?

Tàu cho chuyến đi là tàu lịch sự => 15g => nhường tất cả các tàu => nếu bạn chưa biết các ga từ Sg đến NT thì kỳ này sẽ biết.
Tàu cho chuyến về là tàu không lịch sự => 9g => Chạy không nhường ai

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,077
190,392
Latest member
iwinclubgaming
Back