What's new

Offline 07-06 / 18h30,Quán Đông Hồ - Hồ Kỳ Hòa (SG). Trang 4

em chắc thứ 5 hoặc thứ 6 tuần này mới đi DN thôi hẹn bác ngày 12 nhé, hay bác rời ngày đê
;) (wait) :)) :L

12 đến 16 tớ cũng ở Hội An.:LL

Kính các đại vương!;). Hôm qua e rất muốn ra gặp bác Hai lúa và các đại vương nhưng vì hoàn cảnh xô đẩy nên không thể ra được:D . Thật là đáng tiếc:D . Em dạo này bị nhiễm thơ lẩn thẩn nên em lại có vài dòng cóc cụ:

Thứ hai mùng bốn tháng sau ( sáu )
Phượt gia vui sướng dắt nhau ra hồ
Bàn dài phượt xếp thành mâm
Bắc nam chung sức năm tay gắp đều

Em không ra được, mời các đại vương và các nương nương uống tạm vại bia ạ(beer) (beer) (beer) (beer) (beer)

Kính các đại vương!;). Hôm qua e rất muốn ra gặp bác Hai lúa và các đại vương nhưng vì hoàn cảnh xô đẩy nên không thể ra được:D . Thật là đáng tiếc:D . Em dạo này bị nhiễm thơ lẩn thẩn nên em lại có vài dòng cóc cụ:

Em không ra được, mời các đại vương và các nương nương uống tạm vại bia ạ(beer) (beer) (beer) (beer) (beer)

Hic, chuyến này ra hổng gặp được em Mây!
nghe nhà Bob với em Mèo kể lại, em mây từ dạo vô Phượt tới giờ cứ suốt ngày thơ thẩn, rồi lại ngồi cười trước Màn Hình nữa chớ

hehe, thế hóa ra Phuot cũng có tác dụng đấy nhỉ!
nhưng coi chừng Mây nhà ta nghiện thơ thẩn quá, mà thành ra không chỉ ngồi cười trước màn hình , mà e rằng khi ra đường cũng tự cười, vừa đi vừa giơ 2 tay lên giời mà đếm thì căng lắm!!!

Hôm qua báo trễ nên chỉ có khoảng hơn 10 mem xuất hiện .

Nhưng có một tình hình là khi em đưa bác 2lúa ra sân bay thì ở lại nữ đông hơn nam .

Bác 2lúa chốt vụ off Sài gòn cái nhỉ . Chắc tối thứ 5 nhé .

Hôm qua chưa được gặp em Mây trắng này......(wait)

Thế rốt cuộc là có nhậu không hả các bác mà chẳng thấy ảnh ọt gì????

Báo cáo các bác. Thế là tối ngày mai em ko tham gia off tại Sì Ghềnh được rội Huhu, tiếc quá cơ.

Tối thứ 4 đi ạ, cho em tham gia vợi (beer)

Áh, áh, bác là ai mà dám trái lệnh Quy Đại Vương thế? to gan thiệt!!!
nhưng mà hổng biết Đại Vương Đã vô chưa nữa cơ!
Anhminh bảo nếu Thứ 4 có khi em vẫn ở SG
hay là mạn phép Đại Vương 18h30 thứ 4 06,june tại Đông Hồ nhỉ ( cái VIP card discount của Starfish Đại Vương vẫn chưa trả cho thần , chứ không thì ngồi đó cũng được)

Đại Vương duyệt đi đặng thần còn gọi cho AnhMinh, Lam Chiều và Hoang Nhi !!!
kính Đại Vương!

thế là Gái Yêu Đổ Máu hổng vô off với Lúa tui hả, tiếc nhỉ???!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,458
190,097
Latest member
bonghongvu
Back