What's new

OFFLINE Phượt lên 4 - KV miền Nam: Lịch đi và danh sách

Em xin có ý kiến tí ạ!
Chả là yenthanh là anh 2 của em, nên Ban Tổ Chấy có sắp xếp nhóm đội gì thì xếp em và anh 2 em cùng 1 chỗ, để em tiện chăm sóc cho ông anh béo mập, háu ăn của em khỏi đói!
Và ông anh yenthanh sẽ di chuyển chung với đoàn tại ngã ba Đề Thám – Phạm Ngũ Lão, chứ ko đi riêng ạ!
Tks BTC!

Đêm nay tôi lại không ngủ được vì lòng lại náo nức và chộn rộn cho những chuyến đi dù ngắn hay dài ngày.

Đêm mai, ngồi dưới ánh trăng, bên bếp lữa hồng đang tí tách vào cùng tiếng sóng biển pha trộn với tiếng đàn ghi ta của ai đó cùng cất tiếng ca vang lên.

Hương thơm của bắp, khoai lang đang lan tỏa làm cho những tiếng xuýt xoa vừa thổi và nhai vừa tấm tắt khen ngon...cùng với ly rượu chứa chan tình người.

Hẹn gặp mọi người sáng mai.......(beer)

Chúc cả nhà một chuyến đi máu lửa,trời quang mây tạnh. e không đi được e ở nhà em ngậm ngùi đợi cả nhà về để hóng chuyện vậy

Hic hic, thông báo với BTC là socnau2 vì bận chuyện đột xuất nên ko đi SN đc ạ!

Thành thật chia buồn cùng bạn socnau2 vì mất đi cơ hội nhưng vì công việc thì không thể bỏ được.

Anyway, cám ơn bạn đã tài trợ cho SN Phượt.

SẼ có nhiều ảnh đẹp cho bạn. (BB)

Chúc cả nhà một chuyến đi SN ăn chơi hoành tráng, vui vẻ, hết mình và bình an. Mong trời không mưa để mọi người tận dụng được nhiều thời gian bên nhau.

em ngaymua, lâu nay vẫn ra vào đọc thường xuyên topic, đã đăng ký, nhưng phút chót lại k đi đc. âu là do cv. tiếc đứt ruột :( cả nhà lên đường vui vẻ nhé ^^

Em xin có ý kiến tí ạ!
Chả là yenthanh là anh 2 của em, nên Ban Tổ Chấy có sắp xếp nhóm đội gì thì xếp em và anh 2 em cùng 1 chỗ, để em tiện chăm sóc cho ông anh béo mập, háu ăn của em khỏi đói!
Và ông anh yenthanh sẽ di chuyển chung với đoàn tại ngã ba Đề Thám – Phạm Ngũ Lão, chứ ko đi riêng ạ!
Tks BTC!

Thì ra yenthanh là anh của chị Sóc nâu. Hehe, vậy là em đã gặp rồi. Công nhận anh í là cái máy ủi, ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,187
189,947
Latest member
uyen13579
Back