What's new

Offline xe đạp với bác Tam Anh (bác Hoàng) chiều thứ 7, ngày 16.11.2013

ken0106

Phượt thủ
Chào mọi người,
Mình vừa liên lạc với bác Hoàng (nick Tam Anh) về việc tổ chức offline lần này. Bác sẽ về Việt Nam cuối tuần này, nhưng phải lo công việc trước nên mình đã hẹn với bác xin buổi chiều tối thứ 7, ngày 16/11/2013 để offline chia sẻ về xe đạp cũng như con người và đất nước Campuchia.

Anh em yêu thích xe đạp chắc đều biết bác Tam Anh rồi nhé. Anh em nào chưa biết thì xem bài này: https://www.phuot.vn/threads/47113-Cambodia-những-khó-khăn-khi-đi-mua-xe-đạp

Thời gian: 4 giờ chiều, ngày thứ 7 (16.11.2013)
Địa điểm: Mọi người cho ý kiến đi nhé, bác Hoàng bảo là chỗ nào bác cũng đến được. Mình thì thấy cần một quán sân vườn mà anh em có thể mang xe đạp đến chia sẻ trao đổi này nọ với nhau được ấy. Mọi người đề xuất địa điểm nhé.

Chào đón tất cả mọi thành viên, mọi lứa tuổi, mọi giới tính. Quan trọng là có xe hay không có xe, đi bộ, đi bus, hay đi chân không gì cũng được. Chủ yếu là gặp nhau cuối tuần thôi. Anh em nào có xe đạp thì mang theo giao lưu nhé, biết đâu sau buổi offline sẽ còn rủ rê nhau làm vài tour, hay là học hỏi kinh nghiệm để bảo trì và nâng cấp xe cũng hay.

Mọi người đăng ký offline ở đây luôn nhé. Nếu được thì phiền để lại email, mình sẽ gửi mail nhắc khi gần đến ngày offline. Cảm ơn mọi người!!!!
--------------------
Cập nhật: Đã thống nhất với bác Hoàng thời gian địa điểm ạ

- 6h chiều thứ 7 tuần này.
-
Cafe Bệt
, đoạn vỉa hè nhìn qua Nhà Thờ Đức Bà

Last edited by a moderator:
Re: Offline xe đạp với bác Tam Anh (bác Hoàng) chiều thứ 7, ngày 16.11.2013

Update:
Hiện tại đã có 4 người đăng ký tham gia:
1. Ken
2. Thằng em làm chung (sẽ cùng đi Cam cuối tháng này)
3. ZoneFM
4. LãnhBăng
Mọi người tham gia thì comment trực tiếp ở đây luôn nhé!!! Cho mình cái mail hoặc inbox cho sdt, mình sẽ thông báo!!!

Cho Cò đăng ký một chổ nhé. Vì ít lên nên sợ không cập nhật thông tin đầy đủ. Mong được chủ thớt tặng 1 sms khi có địa điểm nha. 0979 39 04 99. Thân!

Cho Cò đăng ký một chổ nhé. Vì ít lên nên sợ không cập nhật thông tin đầy đủ. Mong được chủ thớt tặng 1 sms khi có địa điểm nha. 0979 39 04 99. Thân!

Ok man! Mình sẽ nhắn cập nhật!!! :D

2 các pác!
E đký dùm cho 1 pác tên Thạch nữa ạ

P/s: if rảnh rỗi các pác vào đây xem thêm các mẫu xe of tương lai đây ạ, còn sở hữu chúng ư? chỉ là giấc mơ thui hihi

vnreview.vn › Tin tức › KHCN‎>10 mẫu xe đạp có thiết kế "bá đạo" nhất

(sao copy link mà nó k hiện đường link hả các pác????)

Last edited:

Có địa điểm chưa ken? Hay qua cafe ben trong rap hat Hoa Binh dudong 3/2, co cho de xe canh quán luon. Dễ xem, dễ uống. Cho tớ off với nhe

Sẽ đi Cam cùng chuyến để rinh xe đạp về chung Ken

Có địa điểm chưa ken? Hay qua cafe ben trong rap hat Hoa Binh dudong 3/2, co cho de xe canh quán luon. Dễ xem, dễ uống. Cho tớ off với nhe

Sẽ đi Cam cùng chuyến để rinh xe đạp về chung Ken
Nếu đi Cam chung được thì hay quá. Mình đang định đu theo bác Hoàng nhưng chưa biết bác ấy trở lại Cam vào ngày nào. :D
Mình có liên lạc qua mail rồi nhưng chắc bận gì đó chưa trả lời. Bình thường bác ấy trả lời nhanh lắm. Bạn cho mình cái contact đi, mình sẽ thông báo!!!!

P/s: if rảnh rỗi các pác vào đây xem thêm các mẫu xe of tương lai đây ạ, còn sở hữu chúng ư? chỉ là giấc mơ thui hihi

vnreview.vn › Tin tức › KHCN‎>10 mẫu xe đạp có thiết kế "bá đạo" nhất

(sao copy link mà nó k hiện đường link hả các pác????)
Của bác đây: http://vnreview.vn/tin-tuc-khoa-hoc.../813521/10-mau-xe-dap-co-thiet-ke-ba-dao-nhat

Haiz, thứ 7 này và thứ 7 sau lại bận rồi. Mọi người off rồi cập nhật tình hình luôn nhé. Nếu được thì nên đi vào tháng sau mình sẽ dễ sắp xếp hơn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back