What's new

[Hỏi đáp] offroad: hỏi đường từ chợ Phú Lý đi đến cầu treo tà lài-Ql20

bienlao

Phượt thủ
Em dự định đi đoạn trên, nhưng không biết tình hình đường xá đoạn này lúc này thế nào, bác nào đi rồi cho em biết tình hình cũng như cung đường đi đến đó (em chỉ xem trên google, chưa biết thực tế thế nào), em đi = honda, các bác chỉ cụ thể giúp em.

**Vừa rồi, em đi từ Chợ Phú Lý đến phà 107 mà lạc hoài ở trong rừng, cũng may gặp vài người qua đường mới chỉ ra được tới phà 107 để ra QL20

Cảm ơn và mong tin

Last edited:
Từ Phú Lý có 2 đường đến Tà Lài . Qua chợ đi thẳng lên đèo Năm Cua (không phải Năm Cây ở đường Sao Bộng - Đăng Hà nhé) hoặc rẽ đi phà 107 , tới ngã 3 Đường Mới rẽ trái đi men theo sông Đồng Nai lên cầu treo Tà Lài , hướng là vậy còn cụ thể về đường sá tới Phú Lý bạn hỏi , mưa thì vất vả như nhau.

Cám ơn bác đã tư vấn
Rất ngưỡng mộ các bài viết của bác
Nếu bác có link google hướng dẫn thì tốt hơn nhiều, bác giúp chi tiết hơn tí nữa nhé
"Qua chợ đi thẳng lên đèo Năm Cua" : có phải là đến ngã 3 chợ, quẹo trái, mình đi thẳng hoài sẽ đến "đèo năm cua" rồi đi thẳng nửa sẽ đến cầu treo tà lài? cung này có offroad không bác, mình có thể tự đi hay phải hỏi dân địa phương? (bây giờ mà đi lại phà 107 tui còn không nhớ nữa đó (mình lớn hơn bác vài tuổi)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,594
190,145
Latest member
dangky4gviettel
Back