What's new

Palawan - Thổ Lâu - Hạ Môn Tết 2014 - từ 30/1 - 10/2/2014

Chào các bạn, mình có một plan (đã fix) vào dịp Tết ta (đầu năm 2014) muốn rủ mọi người cùng tham gia như sau:

Tối 29/1 bay HN - Manila
Sáng 30/1 bay Manila - Palawan
Chiều 31/1 bay Palawan - Manila
Tối 31/1 bay Manila - Xiamen
Tối 7/2 bay Xiamen - Manila
Tối 8/2 bay Manila - HN

Lịch trình chi tiết sẽ có sau, nhưng chốt lại sẽ đi tắm biển Palawan xinh đẹp của Philippines, sau đó đi Hạ Môn thăm các thắng cảnh ở Vũ Di Sơn và Thổ Lâu. Bạn nào tham gia xin đăng ký tại đây hoặc pm cho mình, sau đó mình sẽ lên lịch off ẹp để bàn chuyện book vé sớm cho rẻ nhé. Cám ơn các bạn.

Mình đã đi Palawan rồi nên có chút góp ý, bạn bay Manila - Palawan chỉ mà chỉ ở vỏn vẹn 1 ngày vậy có quá phí time và cả tiền không? Vì Palawan tuy chỉ có biển nhưng rất nhiều thứ khám phá, lần mình đi ở 3 ngày vẫn thấy ít. Có chút góp ý vậy thôi :)

MÌnh đăng kí một xuất nha. Đã pm thông tin cho bạn, có thông tin gì cho báo cho mình nha. Mình dự tính sẽ bay SG-Manila tối mùng 1 (31/1/2014) và sẽ về SG vào 9/2.

Mình rất cám ơn bạn Rainbow đã góp ý, mình cũng biết Palawan như thế nào rồi :D nhưng vì có nhiều lý do nên mình chỉ đi được như vậy thui ý, thanks bạn nhiều nha :)

Chào bạn Kimchi, rất vui nếu bạn tham gia đoàn, bạn ở trong SG à, vậy để mình email cho bạn thông tin nhé, cám ơn bạn :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back