What's new

Phan Thiết - Nha Trang - Đà Lạt - Quy Nhơn - Phú Yên:xin kinh nghiệm + rủ rê thổ địa

Phan Thiết - Nha Trang - Đà Lạt - Quy Nhơn - Phú Yên:xin kinh nghiệm + rủ rê thổ địa

Tình hình là từ ngày 14/5 tới mình sẽ đi du lịch một mình ở vài địa điểm. Lần đầu đi 1 mình cũng còn nhiều bỡ ngỡ, lại toàn vùng đất mới nên mình viết bài mong được góp ý cũng như kiếm được vài thổ địa ở các địa điểm chỉ nơi ăn uống hoặc đi cùng cho vui thì càng tốt j
Lịch trình dự kiến của mình như sau (nó chưa hoàn chỉnh nên rất mong sự góp ý của mọi người ạ)
Đêm 10/5: bay HN-SG cùng 2 người bạn, dự kiến 1h đêm 11/5 có mặt ở sân bay Tân Sơn Nhất, bắt taxi ra bến xe đi Vũng Tàu. 7h sáng có mặt tại vũng tàu. Ăn chơi và ngủ lại Vũng Tàu 1 đêm
Sáng 12/5 bắt xe chạy thẳng ra Mũi Né, chơi và ngủ lại tối 12
Sáng 13/5 bắt xe ra thành phố Phan Thiết chơi
Sáng 14/5: 2 nguời bạn đi cùng bắt xe về SG để lên máy bay về HN, còn lại mình mình đi chơi tiếp
Do cũng khá thảnh thơi (rảnh gần hết tháng 5), nên mình muốn tiện đi chơi vài điểm gần nhau luôn
Di chuyển giữa các điểm mình dự kiến đi bằng xe khách ạ
Từ Phan Thiết về Nha Trang, rồi lên Đà Lạt, Quy Nhơn, kết thúc ở Phú Yên hoặc trong trường hợp còn tiền còn sức sẽ đi txe khách ra Huế rồi mua vé máy bay về HN.
Lịch trình dự kiến max là 15 ngày.
Mục đích đi chỉ là để ngắm cảnh,ăn uống, đâu vui, hay, mới mẻ, an toàn thì vô thôi ạ
Đây là fb mình: https://www.facebook.com/vi.vuanh
Rất mong ý kién từ các bạn

Re: Phan Thiết - Nha Trang - Đà Lạt - Quy Nhơn - Phú Yên:xin kinh nghiệm + rủ rê thổ

Oánh dấu để thu xếp thời gian đi theo, lâu lắm rồi không rong rủi .....

Re: Phan Thiết - Nha Trang - Đà Lạt - Quy Nhơn - Phú Yên:xin kinh nghiệm + rủ rê thổ

Chào bạn,
Mình đang quan tâm đến lịch trình 10-14/05 của bạn nên cho mình join cùng hành trình đấy được không?
Mình đã ib qua facebook cho bạn rồi. Bạn check nhé.

cần gì qua fb mình nhé, năm ngoái ms đi xong :v fb cù trọng tâm

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,645
190,155
Latest member
ncvinh123
Back