What's new

Phía Tây Miền Tây 30/4 - 3/5/2011

Re: Phía Tây Miền Tây 30/4/-3/5/2011

đang thèm hình tắm tiên mà chẳng thấy ai úp lên cho phê phê cả?

thứ 7 (7/5) ai làm citytour nào?bắt đầu 6g chiều nhé, hẹn gặp tại chỗ đã xuất phát vào ngày đi miền tây nhé. uống cà phê, dạo phố nguyễn huệ, và...đi vòng vòng khu người hoa....dự kiến có thể thay đổi phụ thuộc vào cảm giác tùy hứng. hehe, ai đi thì xung phong nào?

đề nghị các bác nghệ tịnh nêu cao phong trào " chống ị đùn, không đái nhắt" nhé. Up ảnh 1 lượt theo cung đường để anh em xem cho nó sướng
@Dungtran: bên quán nác em post xong bị xóa hay răg à?

ye'h ye`h.. a Thảo nói chỉ được cái đúng thui nà ^^
sunny e ủng hộ 2 tay 2 chân..
đang ngồi ngóng hình.. ngóng off.. ngóng đủ thứ.. mỏi cổ wa'..

Đúng roài, ngày hôm nay tui vào Phuot.com không biết mấy chục lần mà chẳng thấy ảnh èo gì up lên cả... Bác Dũng dành ít thời gian đi.

Hiện tại ảnh các tay máy chưa chịu đưa, đang cố gắng liên lạc để lấy toàn bộ ảnh để post theo từng cung đường, chứ post không theo trình tự không đẹp. Chờ đi nha.
@Thắng: gửi ảnh nhanh cho anh chú em.
@tuyphong: bên NOL up chậm quá, đợi lâu mỏi mắt

Hiện tại ảnh các tay máy chưa chịu đưa, đang cố gắng liên lạc để lấy toàn bộ ảnh để post theo từng cung đường, chứ post không theo trình tự không đẹp. Chờ đi nha.
@Thắng: gửi ảnh nhanh cho anh chú em.
@tuyphong: bên NOL up chậm quá, đợi lâu mỏi mắt

a ơi.. hình a Huy đâu ạ :(
còn thiếu mỗi máy a Cường thui phải ko a.. a C nói chắc sang tuần mới có hình :((

hix. bị lỡ chuyến đi tiếc ghê. nếu không phải tối 29 ham vui chạy xuống vũng tàu chơi thì đâu đến nỗi chạy xuống long an rùi chuyển hướng khác đâu.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back