What's new

Phịch Phịch - Trời ơiiiiiiiiiiiiiiiii

Status
Not open for further replies.
Tình hình là tình hình vậy thôi. Chúng ta vẫn tiếp tục theo dõi tình hình thời tiết từ giờ đến cuối tuần, trời đẹp thì mình vẫn đi tiếp. Thứ 3 vẫn ọp ẹp bình thường nhá, 6pm tại bệt.

Tháng 11 Mio đi Hạ Long đám cưới đứa em gái. Xong rùi mình đi đâu nữa ta? Móng Cái rồi qua Tung Của chơi rồi về hay đi Yên Tử nữa nhỉ?

Tình hình là mình phải rút cục gạch mất roài Mio ơi....sáng nay họp xong, sếp mới ra nghị quyết thứ 7 làm cả ngày để chuẩn bị chứng từ đầy đủ cho tuần sau kiểm toán vào hành hạ....nên mình đành lỡ hẹn chuyến Madagui thoai...hix..hix...

Tin buổi chiều 19/10: tối nay 6pm tại Bệt có offline đoàn làm phin Đại chiến súng sơn. Mời các diễn viên tham gia nhiệt tình, :))

Mio cập nhật tin tức ngày mai, thứ tư 20/10, tức ngày Phụ nữ Việt Nam, như sau:

- Gái Hà lội vào SG, đã book ks đâu vào đó. Mio em đã rủ rê đi bắn súng cuối tuần với nhà mình rồi.
- Sáng mai Mio đi hiến máu :D rồi đi công tác ở Vũng Tàu đến tối mịt mới dzìa.
- Chiều mai 6.30pm Huygeo rủ đi DÊ tập thể ở quán lẩu dê Bảy Hồng, trong hẻm 149 đường Trần Quang Khải, Q.3.

17h chiều nay là hạn chót đăng ký đóng phim Đại chiến súng sơn nhá các diễn viên.

Danh sách cập nhật đến 13h41 chiều thứ 3, 19/10

Tối nay tại bệt có buổi off nhỏ thông báo kế hoạch đi lại - ăn - ngủ nghỉ cho các diễn viên đoàn phin :)).

Báo cáo tình hình deposit như sau:

1. Mio - 500k
2. Chị Minh Vũ - 500k
3. Chị Hải Lý - 500k
4. Chị Chiphoi - 500k
5. Huongkhvn - 300k
6. Anh Chumbao - 300k
7 + 8. Bip + Vân (bạn Bíp) - 600k
9. Bố Lương (xế ô tô)
10. Em Beo (ôm)
11. Trân (xế)
12. Huygeo (xế)
13 + 14 + 15. Chị Thanh - Chị Thảo - bạn (1 xế - 2 ôm)
16. Chị Hằng vệ nữ (ôm)

Phân chia xế ôm như sau:

• Mio + ...
  • Chiphoi + ...
  • Huongkhvn + ... (nàng Hường chạy xe hơi yếu)
  • Huygeo + Bíp
  • Trân + Em Beo
  • Anh chumbao + Chị Hằng
  • Chị Thanh + bạn
  • Bố Lương + Vân + chị Minh Vũ + chị Hải Lý

Tuyển thêm 4 diễn viên nào....

Last edited:
Chúc chị em nhà Phịch - Trời ơi nói riêng và Phượt nói chung ngập tràn hạnh phúc trong ngày hôm nay và tất cả các ngày hôm sau nhá.(c)

Last edited:
Danh sách cập nhật đến 16h47 chiều thứ 4, 20/10

Em lê lết sáng giờ ở Phú Mỹ mới về đến nơi.

Chúc mừng ngày của chúng ta :D. Chúc chúng ta luôn tràn ngập tiếng cười trong mọi hành trình của cuộc sống, và mạnh khỏe để giữ vững tên gọi của nhà chúng ta, hé hé hé...

Tình hình là em mới rủ rê thêm được chị Thanh Thanh bên KNYT đi bắn súng, nâng cơ số diễn viên của chúng ta lên thành 17 người. Chị Chiphoi làm xế cho chị Thanh Thanh ạ.

Còn 3 người nữa là đủ 20 người. Ai đi nhanh chóng đăng ký để em đặt thuê lều. Em chưa thuê gì hết á. Hiện giờ chúng ta đang có 2 lều 4 của bố và anh Salguy cho mượn.
-----------------------
Hồi chiều mới nhận được tin của chị Thảo, chị í không đi được. Vậy mình còn 16 người.

Last edited:
Deposit

1. Mio - 500k
2. Chị Minh Vũ - 500k
3. Chị Hải Lý - 500k
4. Chị Chiphoi - 500k
5. Huongkhvn - 300k
6. Anh Chumbao - 300k
7 + 8. Bip + Vân (bạn Bíp) - 600k
9. Bố Lương (xế ô tô)
10. Em Beo (ôm)
11. Trân (xế)