What's new

Phú Yên 10/12-13/12.Tìm bạn đồng hành

Mình đang lên lịch tìm về vùng đất hoa vàng Phú Yên và thăm ghềnh Đá Dĩa.Vì là ở xa nên ko thể mang xe máy theo được,chuyến đi của mình là xe khách ra PY,chuyến về Jetstart
Mình đã liên lạc bên nhà xe Thuận Thảo,hỏi thăm ks Nhiệt Đới và luôn cả dịch vụ thuê xe máy,tất cả đều rất okie.Đi 2 vk,ck nên mình muốn rủ rê thêm bạn lập team đi cho vui,kinh phí tự thân vận động,ăn uống share đều,mình ko nhận lãnh gì hết,chỉ rủ rê để thêm bạn thêm vui.
Lịch trình:Ngày 10/12 Vk,ck mình di chuyển lên Sg và gặp mọi người tại bến xe miền đông,dự định đi chuyến 18h30 ra PY là 6h30 sáng,hẹn nhận xe dịch vụ tại bến xe PY luôn 130k/ngày quá tiện.Ghé ks nhận phòng sau đó đi ăn sáng,cafe rồi khởi hành đi về phía bắc với Nhà thờ Mằn Lăng,ghềnh Đá Dĩa...chiều tối thì quay về ks,nghỉ ngơi,rồi đi thăm tháp Nhạn và tp Tuy Hòa
Hôm sau thì khởi hành đi về phía nam với Vũng Rô,hải đăng Đại Lãnh.Chiều tối thì về ks,lại chơi bời ở tp.Vì hôm sau vk,ck mình mới bay về nên tối các bạn có muốn về cho kịp cn nghỉ ngơi t2 đi làm thì bọn mình đưa đón ra tận bến xe...
Vì chủ yếu rủ rê thêm bạn đi chung cho vui,khám phá vùng đất mới nên mình chủ truơng thoải mái là chính,ko gò bó gì cả mọi người thươnh lượng thỏa thuận với nhau,thích chỗ nào thì đi chỗ đó.Trước mắt chỉ có vậy,liên lạc với mình thêm face ha.di.505
Alo hay zalo 0907.68.7415

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,489
190,104
Latest member
tranvouu12
Back