[Toàn quốc] Phun mày nên chọn màu nào?

vienthammyadong

Phượt thủ
Top màu sắc được yêu thích nhất

Bạn sẽ không còn phải băn khoăn là phun mày tán bột có già không nếu lựa chọn được màu sắc phù hợp với khuôn mặt, màu da và màu tóc của bản thân. Dưới đây là nhưng tông màu đang làm “siêu lòng” giới trẻ và các tín đồ làm đẹp:

• Màu nâu tây
Đây có thể nói là màu sắc “quốc dân được yêu thích không chỉ trong lĩnh vực làm tóc mà khi phun xăm thẩm mỹ rất được chị em lựa chọn hàng đầu. Bởi dù bạn sở hữu làn da trắng hồng hay da bánh mật khỏe khoắn, nâu tây vẫn là lựa chọn hoàn hảo.

Diva Luxury https://congdonglamdep.net/diva-luxury-chi-em-noi-gi-ve-dia-chi-lam-dep-gay-sot-nay/ địa chỉ phun mày uy tín

Phun mày tán bột màu nâu tây giúp khuôn mặt trở nên tươi trẻ, tạo sức hút và điểm nhấn đặc biệt cho đôi mắt của bạn.

• Màu nâu đen
Nếu bạn yêu thích nét đẹp truyền thống nhưng vẫn mang đến sự hiện đại, trẻ trung, thì nâu đen có thể là “chân ái” mà bạn đang tìm kiếm. Đây là màu sắc phù hợp với hầu hết độ tuổi, từng những cô nàng đôi mươi cho đến những quý cô, nâu đen đều tạo nên sự thời thượng cho gương mặt.

• Màu nâu khói
Bạn yêu thích sự phá cách nhưng không quá nổi loạn, nâu khói là màu sắc đáng để cân nhắc. Phun mày tán bột màu này sẽ tạo nên sự khác biệt và điểm nhấn sắc sảo cho khuôn mặt của bạn.

Bạn có biết, phun mày tán bột có đẹp không việc lựa chọn màu sắc đóng vai trò quyết định. Rất nhiều trường hợp vì phun mày tán bột màu không phù hợp mà khiến gương mặt trở nên “già”, không đạt được hiệu quả thẩm mỹ như mong muốn.

Nếu bạn không biết mình phù hợp với màu sắc nào, hãy đến trực tiếp Viện thẩm mỹ DIVA để các chuyên gia tư vấn và giúp bạn có được đôi chân mày ưng ý nhất.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member
NgoDieu
Back