What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Matsuri78

Phượt thủ
Nhà phượt ơi, có bác nào ở Bắc Giang không? Tụ tập lập hội để giao lưu với các Phượt tử tỉnh khác đi chứ. Thấy Phượt tử tỉnh bạn "sôm" quá mà thèm. Các Phượt tử Bắc Giang cùng lên tiếng nhé.

Re: Phượt tử Bắc Giang đâu? Sao không thấy ai lên tiếng?

Nếu bạn có dự tính phát triển nhóm hội tại địa phương, thì nên viết bài kêu gọi cho đầy đủ ý nghĩa đi chứ. Nếu đơn thuần chỉ là vài lời nhắn nhủ vài lời cho vui thì e là không đủ điều kiện cho topic hoạt động đâu bạn à.
Mong là bạn sẵn lòng và tâm huyết để phát triển nhóm hội cùng giao lưu cho vui.

P.S Mạn phép sửa tiêu đề topic để câu khách giúp cho hội nhà nhé.;)

Tình hình là nhà Quảng Ninh ngày 31/3 này có tổ chức 1 cung Hạ Long - Mẫu Sơn, ghé qua Bắc Giang, các bác BG có nhã ý tham gia cùng nhập hội hem nhể ??? ;;) ;))

Anh ở BN à? May quá! Em định làm 1 chuyến vòng quanh tỉnh hàng xóm cái đây. Nghe nói BN có mấy chùa hay lắm à? Anh có thể làm hướng dẫn giúp em không?

Anh ở BN à? May quá! Em định làm 1 chuyến vòng quanh tỉnh hàng xóm cái đây. Nghe nói BN có mấy chùa hay lắm à? Anh có thể làm hướng dẫn giúp em không?
Vâng mình rất sẵn lòng, lịch trình của bạn dư lào nhỉ?!

Tình hình là nhà Quảng Ninh ngày 31/3 này có tổ chức 1 cung Hạ Long - Mẫu Sơn, ghé qua Bắc Giang, các bác BG có nhã ý tham gia cùng nhập hội hem nhể ??? ;;) ;))

Chào bác Hiệp! Chương trình của bác hay đấy, đoàn của bác có đông không vậy, tham gia được thì thú vị quá nhỉ. Em ở gần LS nhưng chưa đi Mẫu Sơn lần nào, thấy hào hứng đấy, em sắp xếp công việc sẽ đăng ký với các bác sau. Chúc chuyến đi của các bác thành công!

Chào miss.ivy nhé!
Mình là người hô hào mà có người hưởng ứng lại chưa đáp lại được ngay. Do điều kiện, mình vừa đi công tác miền Trung về và tranh thủ làm một chuyến ra Côn Đảo mới về BG, say sóng gần chết. Có bạn quanghoaqvbn quê hương quan họ ở gần, mình mời bạn ấy lên BG giao lưu làm quen đi?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back