What's new

Phượt.......lang thang......Thích thì nhích!

@all: mọi người vào đọc thì comment chia sẻ cho chiaky tí kinh nghiệm nhé!thanks all!:)

Mình mới tham gia diễn đàn. Thấy có nhiều người cùng sở thích vui quá trời.:)
Mình đi cũng kha khá nhưng chỉ đi 1 mình thối, chưa được cùng mọi ngừoi trên diễn đàn cùng phượt chuyến nào hết.
Phải nói phượt 1 mình có nhiều cảm giác mới mẻ lắm ,cũng hay hay nhưng bị cái là ko có người chia sẻ.
( Giống Bà Huyện Thanh Quan nói đó: Dừng chân đứng lại trời non nước / một mảnh tình riêng ta với ta. )
Đã vậy nhiều người còn bảo mình khùng nữa chứ. Hơi tức, nhưng nghĩ lại biết đâu mình khùng thiệt:D
Trên những cung đường nếu có bạn đồng hành thì đúng là tuyệt với.
Khi nào chiaky vào sg mình mời cf nha, nếu có kế hoạch phượt mình cũng rất muốn tham gia.

Last edited:
Mình mới tham gia diễn đàn. Thấy có nhiều người cùng sở thích vui quá trời.:)
Mình đi cũng kha khá nhưng chỉ đi 1 mình thối, chưa được cùng mọi ngừoi trên diễn đàn cùng phượt chuyến nào hết.
Phải nói phượt 1 mình có nhiều cảm giác mới mẻ lắm ,cũng hay hay nhưng bị cái là ko có người chia sẻ.
( Giống Bà Huyện Thanh Quan nói đó: Dừng chân đứng lại trời non nước / một mảnh tình riêng ta với ta. )
Đã vậy nhiều người còn bảo mình khùng nữa chứ. Hơi tức, nhưng nghĩ lại biết đâu mình khùng thiệt:D
Trên những cung đường nếu có bạn đồng hành thì đúng là tuyệt với.
Khi nào chiaky vào sg mình mời cf nha, nếu có kế hoạch phượt mình cũng rất muốn tham gia.

Hihi, mình cũng nghe những từ khùng từ mọi người khi lang thang một mình rùi mà, nhưng hãy làm những gì mình cảm thấy thích và vui là được rùi, vì biết đâu trong cái khùng ấy có nhiều điều hay mà mọi người không bao giờ cảm nhận được,Chiaky là đang ở Nha Trang nè, khi nào ra đây chơi thì alo ha. 01683104465

0937938797 là phone của mình. Vào sg thi alo mình nhé.
Mình từng đi xe gắn máy ra Nha Trang rồi. Nha Trang đẹp lắm, mình thích nhất là người dân ở đó rất thân thiện. :)
Mình mà hỏi đường là các cô bác anh chị sẽ chỉ rất nhiệt tình, cứ như muốn dắt mình đi luôn vậy, thích lắm.;)
Nhưng lúc đó mình ko biết nhiều điểm đến nên hơi hạn chế. Có dịp mình nhất định ra lại Nha Trang. Lúc đó nhờ thổ địa chiaky làm hướng dẫn viên nhé.
Đợt trc mình mua tour đi đảo về ngất ngư luôn. Mình bị say sóng mà. Mệt muốn chết, nhưng về đến nhà thì nhớ muốn chết. Hi.

0937938797 là phone của mình. Vào sg thi alo mình nhé.
Mình từng đi xe gắn máy ra Nha Trang rồi. Nha Trang đẹp lắm, mình thích nhất là người dân ở đó rất thân thiện. :)
Mình mà hỏi đường là các cô bác anh chị sẽ chỉ rất nhiệt tình, cứ như muốn dắt mình đi luôn vậy, thích lắm.;)
Nhưng lúc đó mình ko biết nhiều điểm đến nên hơi hạn chế. Có dịp mình nhất định ra lại Nha Trang. Lúc đó nhờ thổ địa chiaky làm hướng dẫn viên nhé.
Đợt trc mình mua tour đi đảo về ngất ngư luôn. Mình bị say sóng mà. Mệt muốn chết, nhưng về đến nhà thì nhớ muốn chết. Hi.
Hehe, em sẵn lòng nếu thu xếp được thời gian, hum bữa tuần trước cũng mới lang thang vào Biên Hòa một ngày đó, mệt nhưng vui lắm!Người NT luôn thân thiện và mến khách mà, vì thế nên anh phải ra NT nhiều nhiều hơn nữa nha, nhất định phải uống ly cape anh mời tại Sg đấy :D

Ối, ngay bài đầu đã nhắc đến tên bạn mình kìa ^^. Thế mà chưa đc diện kiến phát nào he he
Hehe, bạn của Lantrailt là ai vậy ta? Có thể để lại cho mình một ít thông tin cá nhân ở đây đc hôk, để làm quen ấy mà...Muốn thì khi nào có dịp đến Nha Trang bạn sẽ diện kiến mình phát ngay í mà!

Hehe, nhìn lại topic này giống nhật ký của mình quá nhi? Vậy là tết cũng qua, buồn zui lẫn lộn. Mùng 6 lang thang lên Tà Gụ đón đầu nhóm anh LK leo núi núi từ Hòn Bà xuống, nhìn bác vậy mà khỏe thật...

Hehe, nhìn lại topic này giống nhật ký của mình quá nhi? Vậy là tết cũng qua, buồn zui lẫn lộn. Mùng 6 lang thang lên Tà Gụ đón đầu nhóm anh LK leo núi núi từ Hòn Bà xuống, nhìn bác vậy mà khỏe thật...

Mình thì sắp nghỉ phép. Định đi phượt một chuyến, đang lựa mấy nơi để đi. Em gái (chắc ít tuổi hơn nên mạn phép) vẫn còn dòng máu phượt chảy trong huyết quản chứ(c)(c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back