What's new

Phượt.......lang thang......Thích thì nhích!

Anh nợ em 2 ly chứ ko phải 1 đâu ah nha, đừng có mà nhớ nhầm khôn thế, hehe
Dạo này nhiều việc nên em ít ol lắm, còn ngày tài ngộ trong Sài Thành thì a cứ yên tâm, sắp rui ấy

Làm sao a yên tâm dc. E vào Sg thì a phải trả nợ rồi. Hic:help

Ra Bắc nhớ ghé Nghệ An nhé. Mong gặp Chiaky tại quê nhà bác sẽ làm xế miễn phí cho Chiaky suốt thời gian ở Nghệ An nhé.(wait)

Hehe nếu được vậy thì còn gì bằng, thanks bác trước nha, chắc khoản giữa tháng 7 em sẽ có mặt ở ngoài ấy đấy!

Mình thích một chuyến xuyên việt thật đấy, làm sao có thể thực hiện được nhỉ?

Thích là làm được :LL Mình dự định T9 làm 1 chuyến :D

Cuối tháng 5 ra NT 1 chuyến nhé, chủ nhà có thời gian rảnh giới thiệu 1 số quán cafe và vài địa điểm ko nè :D

Thích là làm được :LL Mình dự định T9 làm 1 chuyến :D

Cuối tháng 5 ra NT 1 chuyến nhé, chủ nhà có thời gian rảnh giới thiệu 1 số quán cafe và vài địa điểm ko nè :D
Nhiều thứ thích thì không nhích dc đâu you ah, hehe
Nếu ra NT thì cứ alo, còn những điểm ăn chơi thì bạn vào tham khảo trang này nhé: ru rê phượt anh chị em nha trang mình ơi( xem ở trang 148 nhé)

Mình ở HN, thích phượt mê tơi, thi thoảng lang thang 1 mình. Tuổi trẻ lăn lộn kiếm tiền. Giờ nhiều nhiều tuổi rồi, muốn phượt quá nhưng mà chẳng tìm thấy bạn nữa. Bạn bè có gia đình hết roài, buồn thiu.

Mình ở HN, thích phượt mê tơi, thi thoảng lang thang 1 mình. Tuổi trẻ lăn lộn kiếm tiền. Giờ nhiều nhiều tuổi rồi, muốn phượt quá nhưng mà chẳng tìm thấy bạn nữa. Bạn bè có gia đình hết roài, buồn thiu.
\

Chẳng là bác chưa tìm người cùng sở thích mà thôi, chứ nhìn trên phượt vẫn thấy người người đi phượt đoàn đoàn đi phượt mà bác, em thì đang lặn lội chịu cực vì cái thú xuyên việt đây nhưng hôk biết khi nào thực hiện đc

Thích thì cứ đi đi bác ơi, em cũng ở HN nè lại là phận nữ nhi nữa chứ. Lúc đầu đi 1 mình cũng do dự nhiều lắm, thân gái dặm trường. Nhưng rồi em tặc lưỡi cái... chậc. Thế là vác ba lô đi liền :). Đi rồi em thấy thích lắm, qua được cái cảm giác lần đầu ấy rồi thì giờ đối với em đi có đoàn hay một mình đều có cái thú riêng của nó bác ạ. Nếu đi để vui thì em thích đi có bạn, còn thích đi để cảm nhận cho riêng mình thì em sẽ chọn đi một mình. Em không có nhiều tiền và cũng không biết kiếm nhiều tiền, nhưng nếu có đủ cho 1 plan nào đó thì sẽ đi chứ không chần chừ nhiều :p.

Bác Gió lãng du ơi! E cũng muốn đi như Bác, e cũng là con gái, hôm nào đi đâu mà ko muốn đi một mình thì ới một tiếng, em đi với bác!

Mình cũng thích đi lang thang đây đó vừa rồi dịp 27/4 mình cũng đi một mình ra Đà Nẵng không ngờ được gặp những người ở ĐN thật mến khách , trên diễn đàn mình hẹn dc 1 ng bạn phuot cùng ở SG và 1 người bạn phuot ở HN ra ĐN thì join cùng nhau, được anh mới quen ở ĐN dẫn đi chơi đồng thời cùng đi chung với các bạn phuot từ Hà Nội vào , đi 1 mình nhưng mà lại quen được nhiều bạn mới . Đây là chuyến đầu tiên phuot 1 mình nhưng để lại nhiều kỷ niệm khó quên . về nhà lại muốn đi nữa . Thế nên đôi khi đi 1 mình nhưng cũng thú vị lắm các bạn . Mình ở SG nếu ai chưa có bạn đi cùng hoặc từ nơi khác đền SG thì hú mình tiếng nhé, hy vọng làm wen dc các bạn trên phuot khắp mọi miền đất nước .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back