What's new

[Chưa chốt đoàn] Phượt Laos-Myanmar-Thailand-Cambodia-South Vietnam

Hi, mình là Tiến, làm bác sĩ Cấp cứu, thích cuộc sống phiêu bạt, khám phá thế giới đó đây.
Cần tìm bạn đồng hành dự định cho chuyến phượt xe máy xuyên 5 nước DNA trong 30 ngày: Hanoi- Luang Prabang (Laos)- Mandalay-Bagan-Yangoon (Myanmar)- Chieng Mai- Bangkok-Pattaya (Thailand)- Phnom Penh (Cambodia)- HCM-miền đông tây nam bộ.
Dự kiến bắt đầu nửa cuối tháng 2 và đầu tháng 3.

Hi, mình là Tiến, làm bác sĩ Cấp cứu, thích cuộc sống phiêu bạt, khám phá thế giới đó đây.
Cần tìm bạn đồng hành dự định cho chuyến phượt xe máy xuyên 5 nước DNA trong 30 ngày: Hanoi- Luang Prabang (Laos)- Mandalay-Bagan-Yangoon (Myanmar)- Chieng Mai- Bangkok-Pattaya (Thailand)- Phnom Penh (Cambodia)- HCM-miền đông tây nam bộ.
Mình củng ấp ủ cung này mà chưa có dịp đi. hóng review :D

Mình vẫn hóng cung này cho tết ta. Nhóm đi rồi cho mình review chi tiết với. Nhân tiện nhóm nào đi dịp tết ta cho mình join lun ^^

Vậy bắt đầu 10/2/2020 đến 10/3/2020 được không bạn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,455
190,095
Latest member
tanlongvn
Back