What's new

[Phượt Miền Nam - SN Phượt lên 5] Nhóm Idol Văn nghệ họp ofline

Do có nhiều thành viên sẽ không tham gia được thứ 6 nên có lẽ em sẽ đổi qua ngày chủ nhật 31/07:
Thời gian: 18g00 ngày chủ nhật 31/07
Địa điểm: Cafe Dấu Ấn ( Star Mảk), chỗ vừa off hôm rồi cho mọi người dễ đến......

Thông báo mọi người nhé (cập nhật trang 1)

Nghe mà thấy nóng hừng hực khí thế rồi,....hehe.....

NEW DAY ở Galaxy Nguyễn Du đã từng là nơi chị ngồi đồng các buổi trưa hàng tuần,...ko gian chật, ko có chỗ 8888 riêng, ko có hỗ trợ âm thanh, ko có sân khấu -> Chỉ tiện off, ko tiện tập luyện đâu :) giá cũng cao mà ko có chiết khấu :) Lavender cũng được, có voucher giảm giá tuy ko nhiều.

Vài lời góp ý.
Dạ chắc sẽ off ở Dấu Ấn, hihi, dời qua Chủ nhật nhen chị, chị ra chơi với tụi em.

Làm khó chị nha,......Chủ Nhật bận đi lễ rồi,....Dù sao, cũng sẽ cố thu xếp...:)
Chị ráng dậy sớm đi lễ sáng ih, hì hì, tại mọi người đếu bận nên chuyển qua off chủ nhật, hihi.

Ah sẵn đây các thành viên nào có ý định tham gia vui lòng confirmed ở đây để em biết nhé, chưa có hết thông tin của mọi người nữa.

hihihi, mềnh hát không hay nhưng được cái hét to và ham hố mấy trò chơi vận động lém, thế nên cho mềnh tham gia vào nhóm idol này với nha:
Tên Hồng Cẩm
số đt: 0937 688 033
Chủ nhật mềnh sẽ ra off.:):):)

Em rungram có mặt, mấy giờ thì có mặt ở dấu ấn thì được ah?
Em phone: 0903 94 90 94
Mà sao mình tập dợt gì ít vậy ạh? chỉ tối chủ nhật thôi thì không kịp đâu ạh...nước sắp lên rồi.

Cải lương thì Trần Quyền biết, nhưng mà chắc ko tham gia đâu, vì: 1 mem phượt ko thích nghe cải lương nên mình ko hát, và vì còn tham gia các vụ khác nữa nên sợ ko đủ thời gian.

Em rungram có mặt, mấy giờ thì có mặt ở dấu ấn thì được ah?
Em phone: 0903 94 90 94
Mà sao mình tập dợt gì ít vậy ạh? chỉ tối chủ nhật thôi thì không kịp đâu ạh...nước sắp lên rồi.

Đề nghị chủ xị nghỉ Phuot đế tập trung lo chuyên môn ạh! Mình chỉ còn có 2 ngày Chủ Nhật thôi. Thấy các bạn thành viên khác nóng lòng lắm mà 2 trưởng nhóm cứ đủng đỉnh thế này......

Nhân tài nhiều lắm: Tuấn Hùng79, chị Riland, chị Hue-SG-HN, chị Hoàng Dung, Catarina, leDDel, NguoiconNambo, Rei, Hanhan, PhiHungKim,........

Nhanh chân lên các bạn ui........................

Còn nhóm fanha nữa, ko biết thế nào, ý tưởng, công tác cuẩn bị ko biết ra sao, mong chờ lắm, chẳng biết giúp sức gì được nhỉ?

Đề nghị chủ xị nghỉ Phuot đế tập trung lo chuyên môn ạh! Mình chỉ còn có 2 ngày Chủ Nhật thôi. Thấy các bạn thành viên khác nóng lòng lắm mà 2 trưởng nhóm cứ đủng đỉnh thế này......

Nhân tài nhiều lắm: Tuấn Hùng79, chị Riland, chị Hue-SG-HN, chị Hoàng Dung, Catarina, leDDel, NguoiconNambo, Rei, Hanhan, PhiHungKim,........

Nhanh chân lên các bạn ui........................

Huhu, đây là "Phượt đặt hàng" nên em không bỏ được, nhưng cố gắng sẽ tập hợp và rút chương trình trong 1 tuần, sau đó có thể tập ợt thêm vài ngày, đề nghị các bạn có tham gia chuẩn bị Webcam và online để tập online luôn nhé ( dự kiến )

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back