What's new

[Phượt Miền Nam - SN Phượt lên 5] Nhóm Idol Văn nghệ họp ofline

Ủa, 2 nhóm này là 1 mà em,....tập Văn nghệ & Fashion chuẩn bị cho chuyến đi mừng Sinh Nhật Phuot lần thứ 5 ở Đà Nẵng đóa...........:)
Giờ thì em đã hiểu :D. Chắc hôm bữa em đọc chưa kỹ. Chị Mơ ơi e dùng nick này thay nick lang_du luôn đấy ạ. Chị add lại thông tin cho em nha k mai mốt em bị đẩy ra ngoài danh sách thì tội nghiệp lắm ợ :(

Lời dầu tiên TUẤN HÙNG gửi lời chào đến tất cả các anh chị em của đoàn mừng sinh nhật phuot lên 5.
Theo lưu trình mà 2 nhóm văn nghệ và nhóm thời trang ,do hôm qua a LONG có việc nên không tới được đêm 31.7
được sự khiến nghị của mọi người TUẤN HÙNG xin đại diện cho nhóm văn nghệ thông báo một số nội dung và lịch tập chính thức của 2 nhóm văn nghệ và thời trang như sau:
Do sự thống nhất của anh chị em đêm 31.7 góp lại thành 1 ý chung,bên văn nghệ mình có 6 tiết mục.
Mở đầu của chương trình :
1. Đơn ca Nam : Tuấn Hùng
2.Tam ca :2 Nữ 1 Nam hoặc 3 Nữ (có múa minh họa) - 3 Nam 3 Nữ
3.Song ca Nam Nữ : Tuấn Hùng - Anh Thư (Rưngram)
4.Đơn ca Nữ : Lãng Du
5.Hài Kịch Ngắn : Chị Mơ - Anh siêu Mỏng - Tuấn Hùng (Do Tuấn Hùng dàn dựng)
6.Tốp ca : Tốp ca này mình cùng hát tập thể cả nhóm Hùng cũng đã chọn bài hát rồi nên Bí Mật khi tập chung mọi người sẽ biết hihi
** Nói chung những bài hát đến tập chúng ta sẽ biết còn Hùng nói lên đây thì bị lộ hihihi vì hình thức là mình thi mà hihihi đúng không anh chị em?
Lịch tập là : trong tuần thứ 3-5-7 và 1 ngày thứ 3 của tuần sau ,tức là ngày 9.08.2011.Vì tối đem thứ 5 ngày 11 tháng 08 là đoàn xuất phát rồi, nên vậy Hùng rất mong muốn các anh chị em tranh thủ đến để tập
Vì thời gian chung ta còn rất it mong mọi người xấp xếp dến tập cho tiết mục của Miền Nam hoàn thành tốt.
Thời gian: 18h00 đến 20h00 (thời gian rất ngắn nên các bạn đến đúng giờ rất cám ơn )
Địa điểm : tại quán cà DẤU ẤN nơi chúng ta thường tập chung
Còn nhóm Thời Trang lịch tập cũng như vậy thời gian và địa điểm như nhóm IDOL vậy Tuấn Hùng rất mong các anh chị có mặt đầy đủ .

Lời dầu tiên TUẤN HÙNG gửi lời chào đến tất cả các anh chị em của đoàn mừng sinh nhật phuot lên 5.
Theo lưu trình mà 2 nhóm văn nghệ và nhóm thời trang ,do hôm qua a LONG có việc nên không tới được đêm 31.7
được sự khiến nghị của mọi người TUẤN HÙNG xin đại diện cho nhóm văn nghệ thông báo một số nội dung và lịch tập chính thức của 2 nhóm văn nghệ và thời trang như sau:
Do sự thống nhất của anh chị em đêm 31.7 góp lại thành 1 ý chung,bên văn nghệ mình có 6 tiết mục.
Mở đầu của chương trình :
1. Đơn ca Nam : Tuấn Hùng
2.Tam ca :2 Nữ 1 Nam hoặc 3 Nữ (có múa minh họa) - 3 Nam 3 Nữ
3.Song ca Nam Nữ : Tuấn Hùng - Anh Thư (Rưngram)
4.Đơn ca Nữ : Lãng Du
5.Hài Kịch Ngắn : Chị Mơ - Anh siêu Mỏng - Tuấn Hùng (Do Tuấn Hùng dàn dựng)
6.Tốp ca : Tốp ca này mình cùng hát tập thể cả nhóm Hùng cũng đã chọn bài hát rồi nên Bí Mật khi tập chung mọi người sẽ biết hihi
** Nói chung những bài hát đến tập chúng ta sẽ biết còn Hùng nói lên đây thì bị lộ hihihi vì hình thức là mình thi mà hihihi đúng không anh chị em?
Lịch tập là : trong tuần thứ 3-5-7 và 1 ngày thứ 3 của tuần sau ,tức là ngày 9.08.2011.Vì tối đem thứ 5 ngày 11 tháng 08 là đoàn xuất phát rồi, nên vậy Hùng rất mong muốn các anh chị em tranh thủ đến để tập
Vì thời gian chung ta còn rất it mong mọi người xấp xếp dến tập cho tiết mục của Miền Nam hoàn thành tốt.
Thời gian: 18h00 đến 20h00 (thời gian rất ngắn nên các bạn đến đúng giờ rất cám ơn )
Địa điểm : tại quán cà DẤU ẤN nơi chúng ta thường tập chung
Còn nhóm Thời Trang lịch tập cũng như vậy thời gian và địa điểm như nhóm IDOL vậy Tuấn Hùng rất mong các anh chị có mặt đầy đủ .

Tình hình là sau buổi off hôm qua, ngày 02/08 nhóm xe máy có mặt 3 nhân sự, nhưng vì lý do kỹ thuật, xin phép Trưởng ban văn nghệ cho mấy em đó rút lui nhé.

Rất cám ơn mọi người.

Ối Tuanhung oi langdu nào đấy? Hôm trước off thấy nói tuanhung liveshow luôn mà sao trong danh sách bữa nay lại có thêm cái đơn ca langdu nào đấy .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back