What's new

Phượt nhẹ Nhật Bản 3 ngày 16-18/4

Bọn tớ, 5 người lớn và 1 em nhỏ sẽ đến Nhật bản sang 16/4 ở đến 19/4 thì 3 trong 5 mens và em bé sẽ đi tiếp qua châu âu. Tìm bạn đồng hành (ưu tiên nam và đã xin được visa nhật rồi) từ VN/ hoặc gặp nhau tại nhật. Bọn tớ có 1 thành viên là giảng viên tiếng nhật nên không lo khoản ngôn ngữ. hai bạn còn lại ở nhật sau ngày 18 đều là nam. Hoan nghênh các bạn gia nhập nhóm. Nếu bạn muốn join nhưng chưa có visa nhật, sẽ có mem hướng dẫn cụ tỉ cho bạn :)

Bọn tớ, 5 người lớn và 1 em nhỏ sẽ đến Nhật bản sang 16/4 ở đến 19/4 thì 3 trong 5 mens và em bé sẽ đi tiếp qua châu âu. Tìm bạn đồng hành (ưu tiên nam và đã xin được visa nhật rồi) từ VN/ hoặc gặp nhau tại nhật. Bọn tớ có 1 thành viên là giảng viên tiếng nhật nên không lo khoản ngôn ngữ. hai bạn còn lại ở nhật sau ngày 18 đều là nam. Hoan nghênh các bạn gia nhập nhóm. Nếu bạn muốn join nhưng chưa có visa nhật, sẽ có mem hướng dẫn cụ tỉ cho bạn :)

Dear Thichcovua,
Không biết nhóm mình đã xin visa chưa, mình cũng đang có ý định đi Nhật, đi thời gian này ở Nhật hoa anh đào chưa nở rộ nên cảnh chưa đẹp lắm.
Nếu các bạn lùi lịch vào cuối tháng 4 thì báo mình nhé.

Dear Thichcovua,
Không biết nhóm mình đã xin visa chưa, mình cũng đang có ý định đi Nhật, đi thời gian này ở Nhật hoa anh đào chưa nở rộ nên cảnh chưa đẹp lắm.
Nhóm mình đi Mỹ qua Nhật từ 23/4-26/4 ở Tokyo và Phú sĩ/Hakone, nhóm có nam có nữ,có bạn nào đi cùng không? hiện đã có visa Nhật, Mỹ, mua vé máy bay và đặt khách sạn

Bọn tớ chỉ xin visa quá cảnh Nhật thôi, vì mục đích chuyến đi là Châu Âu. Plan kết hợp 2 chuyến đi đã xong nên kg dời đc bạn ạ. Chúc bạn có chuyến đi ngắm hoa đào vui nhé. Mà hoa đào giờ sắp rộ rồi ( tùy vùng) bạn đi cuối tháng 4 thì it nơi còn hoa nở mankai lắm

Dear Thichcovua,

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back