What's new

Phượt Phnom Penh

Sang đấy không biết có cần xin visa không nhỉ? hay chỉ cần họo chiếu thường thôi

Không hé, nếu muốn đi nhiều chỗ ngoài du lịch nổi tiếng ra thì nên có 1 người dân bản địa theo, hoặc ai biết tiếng địa phương. Vì bên đấy cũng chặt chém như bên mình

NA thì thông báo cho hành khách và chuyển toàn bộ khách lên Nội Bài bằng xe khách ngay trong đêm - kèm thêm suất ăn free và những lời xin lỗi. Còn VJA vừa rồi thì nhắn tin cho khách về việc hủy chuyến, giải pháp của họ trong tình huống đó là đổi vé cho khách sang chuyến bay hôm sau.

Chuyện là thế này, em mua vé online, chuyển tiền bằng tài khoản Internet
banking của Vietcombank. Em mua vé khứ hồi, nên chỉ
có một mã đặt chỗ cho cả 2 vé, đến lúc thanh toán thì lại bị lỗi, thế là lại chuyển qua vé khác giá cao hơn hẳn gần triệu

May quá là mấy chuyến mình đi ko bị, book vé khyến mãi thấy cũng không khó lắm đâu, thuê người lại mất thêm cả chi phí nọ kia

xin thưa ở mấy nước như US, UK khi mà người tiêu dùng là vua thì hãng hàng không mới sợ. Chứ ở VN thì thì phần thiệt về người tiêu dùng nhé, hãng cũng có đó - nhưng ít thôi.

xin thưa ở mấy nước như US, UK khi mà người tiêu dùng là vua thì hãng hàng không mới sợ. Chứ ở VN thì thì phần thiệt về người tiêu dùng nhé, hãng cũng có đó - nhưng ít thôi.

Mình đi Sing và bị đối xử như mấy con gà, nằm vạ vật ở sân bay, khi mình qa Đức cũng vạ vật ở sân bay, chuyến bay bắt đầu lúc 13h45' thì 13h30' mới mở cửa check in, r 14h mới bay nè mình đi Easy jet nè

Mình đi Sing và bị đối xử như mấy con gà, nằm vạ vật ở sân bay, khi mình qa Đức cũng vạ vật ở sân bay, chuyến bay bắt đầu lúc 13h45' thì 13h30' mới mở cửa check in, r 14h mới bay nè mình đi Easy jet nè

Chỉ khổ nhân dân thôi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back