What's new

Phượt Tây Bắc

Status
Not open for further replies.
Em là mem mới,muốn phượt vào giữa tháng 5 này,hoặc cuối tháng cũng Ok,đi mấy tỉnh phía Bắc,leo Fan càng tốt nhưng kinh nghiệm còn lơ ngơ,nên em hỏi là có nhóm nào cho em góp cùng được k ạ
Rất mong các anh chị reply nhiệt tình
Rất sorry mod vì em đã post 1 bài gần giống bài này vào mục "Miền Bắc..."

cái Link này nhiều chỗ khó dùng quá,khó theo dõi,phương thức tính giá tour cũng không thấy. Nhìn mấy cái tour mà phát thèm nhỏ nước dãi ra,nhưng mà may ra đủ tiền đi được 1 cung Tây Bắc hay Đông bắc thoai.Hu hu.kiếm xiền thôi $$$$

ờ, mấy tháng này mùa mưa, nhưng tháng 8 là mùa bão đó kưng, mà bão ở Tây Bắc thì...hì hì

Các bác cho em hỏi thăm, nên đi Tây Bắc - Đông Bắc vào thời gian nào trong năm là đẹp nhất? đầu tháng 10 thì thời tiết đã nắng đẹp chưa ạ?
Em ở Saigon, đang ấp ủ 1 chuyến Tây Bắc - Đông Bắc khoảng 7-8 ngày và không muốn bỏ lỡ cảnh đẹp nào vì mưa bão :(
Cảm ơn các bác nhìu

Đi đâu thì vẫn phải thì tránh mùa mưa! Còn lại, mỗi thời điểm đến một nơi sẽ có những điều thú vị riêng. Bạn không thể đi một lần là cảm nhận hết được!

Các bác cho em hỏi thăm, nên đi Tây Bắc - Đông Bắc vào thời gian nào trong năm là đẹp nhất? đầu tháng 10 thì thời tiết đã nắng đẹp chưa ạ?
Em ở Saigon, đang ấp ủ 1 chuyến Tây Bắc - Đông Bắc khoảng 7-8 ngày và không muốn bỏ lỡ cảnh đẹp nào vì mưa bão :(
Cảm ơn các bác nhìu

Bọn tớ sẽ làm 1 chuyến tây bắc vào 27 tháng chạp sẽ khởi hành từ SG. hiện nhóm tớ đã có 6 người rồi và đang lên lịch trình thật cụ thể và chi tiết sau đó mới kêu gọi hỗ trợ. Nếu bạn không ngại thì có thể join chung tụi này

Hix e với con nhỏ bạn thân tính khoảng cuối tháng 6 này đi bụi miền Bắc,mà 2 đứa ở Đà Lạt chẳng biết gì nhìu ở ngoài đó,bác nào cho e vài lời khuyên đi

Bọn tớ sẽ làm 1 chuyến tây bắc vào 27 tháng chạp sẽ khởi hành từ SG. hiện nhóm tớ đã có 6 người rồi và đang lên lịch trình thật cụ thể và chi tiết sau đó mới kêu gọi hỗ trợ. Nếu bạn không ngại thì có thể join chung tụi này
Hiện nay bên 67club chúng tớ đang đi khám phá Phương Bắc nè. Những chiến binh 67 đi từ SG ra, sau đó đi Đông Bắc và Tây Bắc, ngại gì mưa, ngại gì khó...chỉ cần lòng quyết tâm là được, Hiện nay đoàn đang ở Pắc Pó
Bản đồ chúng tớ đang đi nè

Ảnh chụp tại HN nè

Cảm ơn các bác nhìu

Đâu tháng 10 ruộng bậc thang lúa chín vàng đẹp lắm, vào mùa gặt thường nắng cũng đẹp nữa. Thời tiết miền núi thất thường nên không chắc chắn nắng toàn phần nhưng bác đi 7-8 ngày thế nào cũng gặp đủ 4 mùa.

Hiện nay bên 67club chúng tớ đang đi khám phá Phương Bắc nè. Những chiến binh 67 đi từ SG ra, sau đó đi Đông Bắc và Tây Bắc, ngại gì mưa, ngại gì khó...chỉ cần lòng quyết tâm là được, Hiện nay đoàn đang ở Pắc Pó
Bản đồ chúng tớ đang đi nè
Nhìn cái bản đồ của đoàn mà ng][ngx mộ quá, chẹp chẹp hok biết bao giờ có đủ thời gian để đi 1 vòng cung như thế này nhỉ(c)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back