What's new

phượt và mua sắm tẹt ga tại Quảng Châu tháng 2 / 2015 !!! Chi phí cực rẻ ahhh

phượt và mua sắm tẹt ga tại Quảng Châu tháng 2 / 2015 !!! Chi phí cực rẻ ahhh

mình dự định sẽ làm 1 chuyến đi Quảng Châu - Thâm Quyến vào đầu tháng 2 / 2015
đang chờ làm hộ chiếu và visa 2 tuần nữa là xong !
các bạn nào có ý định đi làm luôn bây giờ vẫn kịp , có gì alo lhe mih sẽ hướng dẫn làm nhanh
mình dự định đi 5 ngày , 3 ngày ở quảng châu và 2 ngày ở Thâm Quyến rồi về Hà Nội
phương tiện là oto
chi phí tính tiền xe 2 triệu + ksan 3 triệu ( càng nhiều người đi càng rẻ ) + chi phí ăn đi lại 3 triệu + phí mua sắm tính riêng
mình có cách giảm chi phí xuống khi sang QC sẽ găm ít hàng về VNam bán sẽ bù lại được tiền đi lại và các chi phí khác ;)
cái này là chắc chắn , các bạn lhe trực tiếp mih sẽ nói rõ sau !!!

mih là nam , ở hà nội , trai hay gái tham gia đều ok cứ vui vẻ nhiệt tình thoải mái là duyệt ah :D

sđt mih 096 23 22238
fbook : https://www.facebook.com/namalves

thank các bạn đã đọc tin và mong chúng ta có 1 dịp trải nghiệm thú vị tại QC - TQ với chi phí cực rẻ ;)

Re: phượt và mua sắm tẹt ga tại Quảng Châu tháng 2 / 2015 !!! Chi phí cực rẻ ahhh

ah mih quên đó hih cug ko đáng là bao để được tận hưởng chuyến đi tuyệt vời , bạn nào đang muốn đi chung ý tưởng lhe với mình nhé ,thakkkk

Re: phượt và mua sắm tẹt ga tại Quảng Châu tháng 2 / 2015 !!! Chi phí cực rẻ ahhh

45$ để qua Trung Quốc đúng là tào lao

65$ nhé ,mih mới làm mà hih

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,643
190,155
Latest member
ncvinh123
Back