What's new

[Hỏi đáp] Phượt xuyên việt nhóm 8 người có hợp lý không các bạn?

HuongTra

Phượt tử
Mình đã từng đi phượt nhưng chưa bao giờ tự mình tổ chức một chuyến phượt nào cả, hôm nay lên học hỏi kinh nghiệm của mọi người, một đội phượt bao nhiêu thành viên là đẹp ạ? Phượt xuyên việt thì nên có bao nhiêu thành viên trong 1 đội? (NO)(NO)

4 ! Đủ mâm , đủ chiếu ! Tiết kiệm chi phí ! Thỏa thuận lịch trình , chỗ ăn chơi dễ dàng . Đông quá thì mình sẽ không được làm những điều mình thích ! Ít quá thì buồn ! Chúc bạn phượt dzui dzẻ !

Mình thấy 8 người là hợp lý rồi dễ tổ chức mà cũng dễ quản lý bạn ạ dễ quản lý dễ nói chuyện, dễ thân thiết với nhau hơn =))

Gia đình phượt nhà mình có ai biết đến chương trình phượt của yamaha chưa? mình vừa đăng ký cũng phượt xuyên việt bằng xe máy đó, ai đi cùng kết bạn đê :)

Thực ra 8 cũng đẹp, ko ít quá mà cũng không đông quá :) 6 là đẹp nhất, 3 xe canh nhau chạy đều, nhậu lại đủ 1 mâm, ở 2 hoặc 3 phòng đều đẹp :-D

Gia đình phượt nhà mình có ai biết đến chương trình phượt của yamaha chưa? mình vừa đăng ký cũng phượt xuyên việt bằng xe máy đó, ai đi cùng kết bạn đê :)

Bạn cũng đăng ký chương trình này à? may quá vậy là có cạ rồi, inbox đi bạn ơi biết đâu mình lại được ghép cùng nhóm :)

4 ! Đủ mâm , đủ chiếu ! Tiết kiệm chi phí ! Thỏa thuận lịch trình , chỗ ăn chơi dễ dàng . Đông quá thì mình sẽ không được làm những điều mình thích ! Ít quá thì buồn ! Chúc bạn phượt dzui dzẻ !

4 người mà đủ mâm á bạn?

Mình thấy 8 người là hợp lý rồi dễ tổ chức mà cũng dễ quản lý bạn ạ dễ quản lý dễ nói chuyện, dễ thân thiết với nhau hơn =))

nhóm mình hiện có 6 người rồi cũng có ý tưởng giống bạn , tuyển thêm 2 mem phượt xuyên việt bằng xe máy ai đăng ký không =))

Phượt bằng xe máy nhiều thú vị lắm mình cũng đăng ký chương trình phượt của yamaha này nhưng chưa thấy thông báo gì chắc bị loại

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,184
189,945
Latest member
Karide
Back