What's new

PKM: Lễ Hội Ẩm Thực Vũng Tàu (21-25/07/2010)

Status
Not open for further replies.
BẠN CÓ THỪA MÁU SUNG? Bạn có dư máu "khùng"? Tinh thần phượt luôn tới nóc?

Vậy, còn chờ gì nữa..
Hãy cùng chúng tôi PKM - Phượt không mệt mỏi: tham gia buổi Khai mạc Lễ Hội chợ Ẩm Thực Quốc Tế đầu tiên tại TP.Vũng Tàu

Chương trình:
  • Ca 1: 3h Chiều (nhằm 15h) thứ tư 21/7 đi - dự tính 6h tới Vũng Tàu
  • Ca 2: 5h Chiều (nhằm 17h) thứ tư 21/7 đi - dự tính 8h tới Vũng Tàu
  • 5h Sáng thứ 5 22/7 về lại SG (dự tính 8h tới) tiếp tục đi làm.

Địa điểm tập trung: Ngã tư Hàng Xanh (qua khỏi ngã tư vài chục mét, ngay cây xăng đầu tiên)
Ai không biết đường thì tới đó gọi điện thoại hoặc tìm một nhóm nào đó có quấn khăn rằn thì nhào vô mà hỏi)

Lưu ý:
  • Chuyến đi bằng xe máy
  • Có chỗ ngủ cho khoảng 20 người
  • Kinh phí ăn uống, mua sắm, chơi bời, xăng cộ.. tự túc.
  • Chúng ta đi chung cho thành 1 group
  • Không bắt buộc người đặt gạch hay đăng ký phải đi, bạn có thể cancel bất cứ lúc nào, đúng giờ, có mặt và lên đường.

Danh Sách xếm ôm nhóm 1 --> 3hpm-3h15pm:

1-2. Nini - PretyBee
3-4. Ngân - Bạn quận 5
5-6. chipO - rjn002
7-8. Bánh - P/H
9-10 Demiboy - Bee83
11-12 Typhoon - Yến Tâm 26
13. Kuden

Các bạn đăng ký không kịp đi ca1 có thể đi theo ca2 sau, tour này là tour mở nhé. Nếu cần sự giúp đỡ thì call kuden: 0912915xxx

3hpm-3h15 Tập trung tại Cây Xăng Hàng Xanh, không sử dụng giờ giây thun mọi người.

Danh Sách xếm ôm nhóm 2 --> 5hpm-5h15pm:
1- Deny
Và những bạn còn lại

5hpm-5h15 Tập trung tại Cây Xăng Hàng Xanh

Điện Thoại: 0972.062.xxx - Deny
3- hi-speed: 0909.02.xxx
4- trungcao: 0983.99xxxx
5- hatran1188: 0979.26xxx

Last edited by a moderator:
Chào cả nhà nhé, em đang được nghỉ hè nên rất ham vui, cả nhà cho em tham gia chuyến đi này với nhé. Thông tin của em nè: Nga - 1988 - sinh viên. Hii, có anh nào sẵn lòng làm xế cho em không ạ? :D
Cứ tạm thời xếp bạn làm xế.

Ấy chài , tình hình nhiều mỹ nhân đi quá ta , HotBoy nhà PKm đâu vô tiếp nhận đi kìa hè hè hè
Tình hình này có lẻ ôm = xế X 2 roài.
@ Nghe mỹ nhân có mẹc lẹ ghê. :)

Chào cả nhà nhé, em đang được nghỉ hè nên rất ham vui, cả nhà cho em tham gia chuyến đi này với nhé. Thông tin của em nè: Nga - 1988 - sinh viên. Hii, có anh nào sẵn lòng làm xế cho em không ạ? :D

off thứ 3 này ko công bố rộng rãi hả anh? chỉ hỏi thầm kuden thôi á?!

@Cái này mình chờ Deny thống kê lại số lượng đã mình sẽ thông báo trong chiều nay.

@Dự định nhóm AmThucVT sẽ ọp chung với PKM Open nhé.

@Cái này mình chờ Deny thống kê lại số lượng đã mình sẽ thông báo trong chiều nay.

@Dự định nhóm AmThucVT sẽ ọp chung với PKM Open nhé.

1- Mấy bác cứ mạnh tay mạnh chân quăng gạch hay đăng ký gì cũng được, nhưng cần chú ý theo dõi topic và có mặt lúc khởi hành (nếu đọc mà chưa rõ hay còm lơ mơ thì phải chủ động gọi chủ topic hỏi)

2- Off là OPEN tất cả mọi người, bất kể cuộc off nào, nói hết chuyện này thì nói chuyện kia thôi, ai quan tâm chuyện nào thì đu chuyện đó: chuyện nhỏ.

3- Chuyến đi VT là chơi trong 1 đêm, đi thành một group để có bạn có bè, ăn cũng ngon, nhậu cũng đã và hòa vào không khí lễ hội, nhưng có một điều các bạn cần chú ý là đã tham gia thì phải chấp nhận lịch chung, nếu có gì đó là ý cá nhân hay muốn làm việc riêng, các bạn có thể tự đi nhé ^^,

4- Các bạn đăng ký để mình biết mà nhắm chừng, có gì còn lo chỗ ngủ nữa, chứ không có vấn đề gì to tát đâu

Hi cả nhà!
Thấy tình hình các bác nói nhìu mỹ nhân thjá này thì em xin đăng kí 1 chân xế cho chắc ăn, địa điểm tập kết ở đâu các bác thông báo cụ thể nhé!:)

Anh Deny ơi, vì lý do gia đình, em không tham gia được chuyến này, chúc anh và cả đoàn đi vui vẻ nhé :(:)(:)((

Um, buồn quá. Nhà mình lại đi 21 và về 22. Em đi 23 và về 25.
Có ai ở lại đú đởn đến 25 không ạ? Cho em nhập hội với...
Số điện thoại của em: 0978.xxxx

Nay xin chốt thông báo: Tối mai thứ 3 vào lúc 6h30 7hpm(tiếp đón) chúng ta sẽ tập trung tại Cà Fê bệt Hàn Thuyên Góc Bệnh Viện Qốc Tế - Nhà Thờ Đức Bà. Khúc này ít bị hugô gí.

Đây là khu tâm nên chia đều km ra cho công bằng. Vậy nhé mọi người. (Nhà ku cách 18km).

Deny: xxxxx; Ku: xxxxx

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,646
190,155
Latest member
ncvinh123
Back