What's new

PSG đi Đà Nẵng mừng Sinh Nhật Phượt: Đi là tới, Chơi là sướng.......Oh yeah!!!!!

Re: PSG đi Đà Nẵng mừng Sinh Nhật Phượt: Đi là tới, Chơi là sướng.......Oh yeah!!!!!

Em đâu anh Yamahavu? :D
Oaoa cám ơn chị MƠ đã mua đất cho nhà mình tâm sự :">
Cám ơn anh Yamahavu với nhiệt tình up ảnh
Cám ơn mọi ng đã bên em, đi hết hành trình.
...
Có hồi ức ảnh thế có hồi ức ký ko ạ? ^^

Re: PSG đi Đà Nẵng mừng Sinh Nhật Phượt: Đi là tới, Chơi là sướng.......Oh yeah!!!!!

Chưa bao giờ mình muốn được đêm ngủ trên xe như lúc này, ở nhà êm ái quá đeck ngủ được. Phải xóc tưng tưng mới ngủ được. tiếp đi cả nhà ơi :))))))))):L:L:L

Viết "hoa" đầu câu

Last edited by a moderator:

Em đâu anh Yamahavu? :D
Oaoa cám ơn chị MƠ đã mua đất cho nhà mình tâm sự :">
Cám ơn anh Yamahavu với nhiệt tình up ảnh
Cám ơn mọi ng đã bên em, đi hết hành trình.
...
Có hồi ức ảnh thế có hồi ức ký ko ạ? ^^

Đang rất cần người viết hồi ức ký mà các bạn chính là những tác giả chân thật nhất.........

@ Anh Yamahavu: Sao đi nhanh quá,....mới đó mà đến Tiên Sa rồi sao?????? Hành trình mình còn nguyên ngày 12/8 với các bạn mà,.....:)

Ái chà, bên kia bị ý kiến ý cò quá nên mất hứng, đành qua đây vậy.

Bây giờ mình share hình của nhóm Phượt miền Nam đi bằng xe vận tải công cộng từ SG ra ĐN vậy. Các pác Phượt miền Nam đừng trách mình vì sự chậm trễ này nhé. Thật ra bay về đến SG gần 11g tối CN, thì chiều tối T2 em lại chạy về ĐTháp vì có việc gia đình, thế nên chụp hình mà chả kịp xem lại nữa nói gì share hình với ACE :D

Số là Phượt miền Nam xuất phát bằng xe khách có 2 nhóm, 12 người từ bến xe miền Đông trong đó có mình :D và 40 người đi xe từ trung tâm SG cùng khởi hành lúc 7-8 giờ tối.

Sau một đêm trên xe, mở mắt ra thì tới đây, hình như là đèo Cả - Vũng Rô thì phải

Xa xa là đỉnh Vọng Phu thì phải

Điểm dừng tại Phú Yên : khu du lịch sinh thái Thuận Thảo

Nhóm 12 người đến trước xe của nhóm chị Mơ nên vào tranh thủ cháp cháp điểm tâm

Trong mấy cái hình trên thiếu mất cái mẹt mình :D

Và tại đây, nhóm được làm quen với 1 anh chàng rất đặc biệt: đang thực hiện hành trình cuốc bộ một mình từ SG ra HN với tốc độ 40km/ngày :D Bạn trẻ này tên Trực (đứng giữa các cô gái)

Sau khi xe chị Mơ đến và mọi người điểm tâm xong, cả đoàn bắt đầu tham quan núi Nhạn (hihi, ko có hình núi, chỉ có hình chụp từ trên núi)

Khách sạn 5 sao của Phú Yên

Và khách sạn ngàn sao trên núi Nhạn :D

Nàng Milk, tổng quản nhóm 12 người

Chàng thợ câu cá ... hình như nick là Langdu thì phải, chỉ nhớ tên thật là Hải. Hỏng biết ống mù tạc đem về hay bỏ lại tủ lạnh ở Tiên Sa nữa :D

Sau khi lết xuống núi Nhạn, đoàn lên xe nhắm Gành Đá Dĩa thẳng tiến

Nào ta cùng lên đỉnh :D

Để ngắm trời xanh mây trắng nước cũng xanh

Đúng chất Phượt và Mây

Và lại tiếp tục lên đường

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back