What's new

Pu Ta Leng , cần tuyển 1 bạn nữ duy nhất (23-27/11)

Status
Not open for further replies.
Pu Ta Leng , cần tuyển 3 người (23-27/11)

Xin phép Mod đóng topic này để lập topic khác vì yêu cầu tuyển người đã thay đổi.

Last edited:
Re: Pu Ta Leng , cần tuyển 1 bạn nữ duy nhất

Ôi, cung này trước thấy có Event trên FB đợt 2-9, sau đó bặt vô âm tín, phải chăng đợt đó các bác hủy, bây giờ mới leo?

Trong số 15 đỉnh kia, mình mới trek 3, chỉ hy vọng trek 2 đỉnh nữa thôi. Chúc các bác thành công và viết Hồi ức cho bà con học hỏi

Mình mới trek thành công Pù Luông thôi:(

đỉnh Pù Luông của bác cáo 1700m nằm trong vườn quốc gia Pù Luông phải ko?Chứ cái đỉnh Pú Luông 2985 m kia chắc cũng chưa có ai trek

Ôi 24, 25 minh có đến 4 cái đám cưới mà toàn người thân, không thể đi được. Tiếc quá :(

Ôi, cung này trước thấy có Event trên FB đợt 2-9, sau đó bặt vô âm tín, phải chăng đợt đó các bác hủy, bây giờ mới leo?

Trong số 15 đỉnh kia, mình mới trek 3, chỉ hy vọng trek 2 đỉnh nữa thôi. Chúc các bác thành công và viết Hồi ức cho bà con học hỏi
Đợt 2/9 do jack trần tổ chức ko trek dc Pu ta leng mà chỉ trek dc cái đỉnh nào đó gần Y Ty thôi.mình nhận thấy điểm xuất phát của đoàn đấy ko tốt, xuất phát từ Tả Giàng Phình rất xa đỉnh Pu ta leng .
Bác trek những đỉnh nào rồi? E dự là Fan , Phu song sung và Tà sùa đúng ko?

Mình đăng ký nhé, thông tin gửi Inbox cho bác rồi.

Đợt 2/9 do jack trần tổ chức ko trek dc Pu ta leng mà chỉ trek dc cái đỉnh nào đó gần Y Ty thôi.mình nhận thấy điểm xuất phát của đoàn đấy ko tốt, xuất phát từ Tả Giàng Phình rất xa đỉnh Pu ta leng .
Bác trek những đỉnh nào rồi? E dự là Fan , Phu song sung và Tà sùa đúng ko?
Chuẩn rồi, 3 đỉnh đấy còn có thông tin mà trek, chứ các đỉnh kia, đợi các bác về cho em học hỏi kinh nghiệm.

Nếu có thời gian thì em cũng muốn khám phá trước lắm, nhưng hoàn cảnh ko cho phép nên chỉ đi theo thôi. Đoàn bác đi Tây Côn Lĩnh đợt đấy cũng hoành tráng, sẽ có ngày em tiếp bước. Đỉnh Pu Xai Lai Leng thấy không được đẹp lắm, chỉ là trek đỉnh thôi, đọc hồi ức bác, e cho danh sách "sau cùng" và "có thể" đi. Hehe

Giờ mà bác đi Pu xai có khi đi xe máy lên tận đỉnh. Đợt e đi đường công vụ làm gần được nửa rồi.

Cuối năm em cũng lập cung đi Tà Sùa. Chỉ hi vọng năm nay làm được chuyến này nữa thôi chứ chẳng có thời gian nữa. Muốn đi quá mà không biết làm thế nào....

Ngũ Chỉ Sơn sừng sững 5 ngọn chỉ lên trời....

Chúc các bác sớm chinh phục được đỉnh núi kia :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back