What's new

Quần túi hộp

Hôm trước ra M2 bảo không bán, ra Made in VN tìm đỏ mắt cũng không thấy :( lượn mấy hàng HipHop thì không thể mể được, quần ngầu quá :-s Giờ tìm loại quần hộp mà vừa đi chơi, vừa mặc đi làm được khó thật. Bác nào biết chỗ hay hay mách em với :(
Bác ra store của bọn Jeep ấy, quần hộp nhìn cũng dc, dầy dặn, mặc đi làm cũng ổn. Cơ mà giá thì hơi chát. Cuối tháng mình có mua 1 cái ở store trên The Garden, trúng đợt giảm giá 30% nên còn 500k, cơ bản là ko phải mình trả tiền mà dc mua tặng. Hehee !

Hôm trước ra M2 bảo không bán, ra Made in VN tìm đỏ mắt cũng không thấy :( lượn mấy hàng HipHop thì không thể mể được, quần ngầu quá :-s Giờ tìm loại quần hộp mà vừa đi chơi, vừa mặc đi làm được khó thật. Bác nào biết chỗ hay hay mách em với :(

M2 giờ nhiều hàng lởm quá, chán chả muốn ra nữa. Mấy hàng VNXK thì ít hàng ngon, chủ yếu là hàng kém chất lượng hoặc ếch nhái các kiểu thôi bác ạ

Bác ra store của bọn Jeep ấy, quần hộp nhìn cũng dc, dầy dặn, mặc đi làm cũng ổn. Cơ mà giá thì hơi chát. Cuối tháng mình có mua 1 cái ở store trên The Garden, trúng đợt giảm giá 30% nên còn 500k, cơ bản là ko phải mình trả tiền mà dc mua tặng. Hehee !
Tớ rất thích chất phủi của Jeep, cũng có 1 cái áo khoác rất bồ kết, cũng mua giảm giá và cũng không phải trả tiền mà.. vợ trả :))
Mời bác qua Jeep tầng 2 Vincom. Đang có quần túi hộp (hơn 1tr) sale còn 499k.
Có 2 màu phủi cực đẹp. Chất dày dặn. Form đẹp. Hàng còn khá đủ size.

Last edited:
Thời gian trôi qua, hàng họ, quán xá thay đổi nhiều rồi, giờ những cửa hàng xưa cũ đó chẳng còn gì để mua, bác nào có thông tin mới gì thì chia sẻ cho em với. Quần của em te tua hết cả rồi mà chưa tậu được đồ mới. Em cần size nữ 27 ạ.

Thời gian trôi qua, hàng họ, quán xá thay đổi nhiều rồi, giờ những cửa hàng xưa cũ đó chẳng còn gì để mua, bác nào có thông tin mới gì thì chia sẻ cho em với. Quần của em te tua hết cả rồi mà chưa tậu được đồ mới. Em cần size nữ 27 ạ.

Bạn không yêu cầu cao thì 1 số shop bán đồ du lịch có khá nhiều quần, chất mát mẻ, mềm giá từ 200k trở lên (lên tới đâu thì mình không rõ vì chưa mua bao giờ :D)
Tớ thấy ở Lê Duẩn cũng bán nhiều, kiểu quần bộ đội, mặc cũng đc, có điều không mềm, không sướng bằng những chất mềm mịn kia (nhưng giá lại rẻ hơn nhiều).

Báo cáo các bác là em mới lùng mua quần túi hộp về. Ở Lê Duẩn và Hàng Ngang đang có bán quần túi hộp rằn ri rêu rất chất. Giá ở Lê Duẩn đòi là 350K (chốt 320K) nhưng em thấy vẫn đắt vì quần không dày cho lắm nên chưa mua ( bác nào mặc cả được giá tốt hơn về bảo e với nhé :D). Ở hàng Ngang thì có 2 loại 350K và 450K không mặc cả được ( có vẻ dày và hầm hố hơn tí chút). Cả 2 địa chỉ đều bày bán quần ngay ngoài nên rất dễ thấy ( ở Lê Duẩn thì gần ga, ở Hàng Ngang thì bên phải đường)
Mẫu như bác hỏi có phải giống màu này không ạ?

Nếu đúng thì bác có thể qua Shop em, giá em nó em đang bán là 220k Có size S, M, L, XL. Hàng do xưởng nhà em tự may. Ngoài ra còn có 1 vài mẫu màu khác ví dụ như màu K07 ... nhưng hơi kén người mặc vì cũng là hàng nhà em may ra nhưng thiếu size
Note: em xin lỗi nếu như có quảng cáo 1 chút ^^! Với cả những mẫu này em không đăng lên web vì chưa có ảnh :D

TPHCM Bán quần túi hộp màu rêu
em mua ở midway shop, size số 6, màu rêu đậm , phối chugn với boot dã chiến rất tuyệt nhìn ngầu.. nhưng vì shop chỉ có size số 6 to quá em mặc ko vừa, quần còn mới 90%, nhìn rất cơ động,vải ko quá dày cũng ko mỏng, thích hợp đi phượt. em để lại cho anh em 150k ( giá shop 190k ) .
anh em nào nhanh tay em fix nha.
em ở sài gòn quận 10, sdt : 0126 730 1769. Cảm ơn anh em đọc tin.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,590
190,139
Latest member
toponseek
Back