What's new

Quy Nhơn - Phú Yên - Nha Trang 25.2-1.3.2013

Tình hình là em bỗng dưng may mắn book được vé giá rẻ 199k của vnairline Hn - Quy Nhơn ạ, thành ra bi giờ. Em rất mong mọi người chia sẻ ít kinh nghiệm phượt Quy Nhơn - Phú Yeen -Nha trang ạ.
Lịch trình dự kiến của em như sau.
Phương án 1
Ngày 1: 25.2
- 12h30 đến Quy Nhơn
- bắt xe khách chất lượng cao vào nha trang đến nha trang lúc 18h nhận phòng và nghỉ ngơi khám phá nha trang
Ngày .. 26- sáng 27.2 ăn chơi ở nha trang
Ngày 28 quy trở ra Quy nhơn và tiếp tục khám phá các địa danh ở quy nhơn.
Phương án 2 là sẽ ăn chơi và ngủ nghỉ và khám phá Quy Nhơn và Phú Yên ạ

Kinh phí dự trù cho. Chuyến đi 4 ngày là 3tr không bao gồm tiền vé đi lại. ( ăn tiêu đến đâu campuchia. Và cuối ngày đó ạ)
Hiện đã có em và gấu của em đều sinh năm 90 ạ, em xin tự giới thiệu em tên Hòa, rất Hòa đồng :D thích khám phá - chụp choẹt ạ
Sdt 0947888648
Mail [email protected]
Fb: facebook/hoa.tranxuan
Rất mong mọi người đóng góp ý kiến và tham gia

Re: Rủ rê Quy Nhơn - phú yên - nha trang 25.2-1.3.2013

Em vẫn đang rất mong tìm được bạn đồng hành ạ. Được vài bác lịch trình giống nhưng bay lệch ngày hết ạ tiếc quá

Re: Quy Nhơn - phú yên - nha trang 25.2-1.3.2013

Hehe bác thử checks xem nhưng hôm em đặt vé là vé hết sau 3h mở bán rùi hì hì. Lên để tìm người cùng chí hướng nào

Làm cái ảnh nem nướng nha trang cho các bác có hứng nào :))

Tháng 7 năm ngoái mình vừa làm 1 chuyến: HN - Đà Lạt - NT - Phú Yên - Quy Nhơn - xong, mất 10 ngày, hối tiếc duy nhất là chưa đi hải đăng Đại Lãnh được :(. Đà Lạt lạnh tê người, Nha Trang bụi bặm, Phú Yên thanh bình, tuy hơi buồn, Quy Nhơn náo nhiệt, sầm uất hơn. Vào Nha Trang ko nên mua gì vì đắt, hải sản nên mua chợ trong Phú Yên cho rẻ hoặc đầm Ô Loan. Mình tha mười mấy kg tôm cá mực trong đó ra, giờ vẫn muốn quay lại lần nữa.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,104
Latest member
tranvouu12
Back