What's new

[Hỏi đáp] Review khách sạn ở Đà Nẵng

Chuppapup

Phượt tử
Em thấy nhu cầu du lịch Đà Nẵng ngày càng tăng cao nên muốn lập topic cho anh em phượt thủ đã từng nghỉ ở Đà Nẵng review xem khách sạn nào tốt, khách sạn nào không tốt. Mong các bác chém đúng chủ điểm nhé.

Mùa này đi biển ĐN là tuyệt vời nhất rồi còn gì, em vừa ở ĐN về đây bác, ở cái Diamond Sea thích cực luôn. May mà vừa rồi em book phòng trong đợt khuyến mại nên giá cũng hạt dẻ so với khách sạn 4 sao khác. Phòng ốc sạch sẽ, nhân viên chu đáo, có bể bơi tha hồ tắm nữa. Đặc biệt là nó gần biển nên trẻ nhà em ra biển chơi rất thuận tiện bác ạ

E vote cho a la carte ĐN. KS này Phòng đẹp, dịch vụ tốt, nhân viên thì luôn "smile". Mà e mê tít cái bể bơi trên tầng thượng các bác ạ. Đứng trên này ngắm cảnh cũng tuyệt vời ông mặt trời luôn ạ. Em rình dịp khuyến mại mới book nên giá cũng oke lắm ạ

E vote cho a la carte ĐN. KS này Phòng đẹp, dịch vụ tốt, nhân viên thì luôn "smile". Mà e mê tít cái bể bơi trên tầng thượng các bác ạ. Đứng trên này ngắm cảnh cũng tuyệt vời ông mặt trời luôn ạ. Em rình dịp khuyến mại mới book nên giá cũng oke lắm ạ

Khách sạn A La Carte ĐN giá cũng ok, ở cũng tốt lắm nhưng em ghét cái khoản là giá phòng nó không bao gồm ăn sáng, đến đấy rồi mua phiếu ăn sáng sau.

Diamond Sea với A La Carte thì quá ok rồi,có điều là ks 4 sao nên giá tầm 1tr5 trở lên,bên A La Carte kiểu căn hộ nên ở đông người được.Còn anh em muốn ks giá bình dân mà gần biển tầm 350k-400k mùa cao điểm thì có ks Dáng Hạ gần biển Phạm Văn Đồng,trong trung tâm thì có VinaPha,thuê xe máy ở ks đi cho tiện

Diamond Sea với A La Carte thì quá ok rồi,có điều là ks 4 sao nên giá tầm 1tr5 trở lên,bên A La Carte kiểu căn hộ nên ở đông người được.Còn anh em muốn ks giá bình dân mà gần biển tầm 350k-400k mùa cao điểm thì có ks Dáng Hạ gần biển Phạm Văn Đồng,trong trung tâm thì có VinaPha,thuê xe máy ở ks đi cho tiện

Gần biển mà giá 350 - 400k chắc khách sạn 2 sao thôi bác, chứ em hỏi mấy cái 3 sao toàn 500k - 700k thôi mà. Nói chung tùy vào kinh tế của từng người mà lựa chọn khách sạn cho phù hợp thôi

Có bác nào đã từng ở Finger Đà Nẵng chưa ợ? Cho review về nó giúp em với.

Finger nó 3,5 sao thôi nhưng có bể bơi đấy bác. Phòng ốc cũng đẹp, đi bộ khoảng 200m ra đến biển thôi. Giá phòng cũng tầm tầm, không quá cao

bây giờ mà được đến Đà Nẵng thì tuyệt vời rồi, đa số em thấy các ks ở đây phòng ốc sạch sẽ, nhân viên chu đáo, có bể bơi tha hồ tắm nữa. Đặc biệt là nó gần biển nên trẻ nhà em ra biển chơi rất thuận tiện bác ạ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,708
190,160
Latest member
gamethekings
Back