What's new

[Chia sẻ] Review & kinh nghiệm đi Hong Kong tự túc 2017

HI bạn, nếu như bạn đi vơi cả group 3-4ng, trai gái đầy đủ thì cứ xăm mình ở đó, ban ngày khu đó đông đúc lắm, buổi tối ráng về nhà sớm sớm trước 10h là okie, ko tới nỗi nào đâu bạn ạ.
còn nếu như chỉ có con gái đi vơi nhau thôi, thì chịu khó hủy phòng chuyển chỗ khác đi nhe bạn

HONGKONG về cơ bản là an toàn, nhưng khu bên Tsim Sha Tsui thì hơi phức tạp vì dân nhập cư nhiều

Hic. Tiếc quá.mình đã đặt phòng ở đó mà hủy thì ko kịp rồi. Giờ nghe qua hơi sợ rồi đây

Hic. Tiếc quá.mình đã đặt phòng ở đó mà hủy thì ko kịp rồi. Giờ nghe qua hơi sợ rồi đây

hihi, cũng ko quá là nguy hiểm đâu, cứ cẩn thận và lúc nào cũng đi đông đông là được bạn ơi. Hồi năm 2015 mình ở khu đó, vẫn xăm mình đi chơi về lúc 10h mà. cảnh sát bên đó thì đi tuần thường xuyên

Sắp tới mình tự đi du lịch Hồng Kong. Cũng mún đi theo tuyến của MTR như này và còn nhiều cái muốn xin kinh nghiệm lắm. Bạn có thể cho mình xin email hoặc FB/Zalo để mình hỏi thêm đc ko?

hi bạn, bạn email cho mình theo địa chỉ [email protected] nhé
Mình đi HONGKONG 2 lần rồi, 2015 đi với gia đình (mình tự lead), 2017 đi 1 mình. nên chắc có thể giúp được bạn nha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back