What's new

Rớt visa du lịch tự túc Trung Quốc, có apply lại ngay được không?

Re: Rớt visa du lịch tự túc Trung Quốc, có apply lại ngay được không?

Trung Quốc đang siết visa Việt vô cùng khó khăn, bạn trượt là điều đương nhiên ko có j lo lắng cả, đợi 1 thời gian sau apply lại cũng được.
Nhất là nửa phía nam Việt Nam khó khăn hơn là miền Bắc, dịch vụ bây giờ đang hét 300-400$ cho 3 tháng 1 lần.
Ko có chuyện có dấu mộc Taiwan mà bị từ chối. Họ từ chối vì nhiều nguyên nhân như độc thân, sang kiếm việc... mình có mấy cái visa năm dán trong pp mà bây giờ ko dám nộp vì đắt quá, chờ 1 time sẽ làm được, China cũng thay đổi nhanh lắm, đang đại hội Đảng j đó nữa

Trung Quốc đang siết visa Việt vô cùng khó khăn, bạn trượt là điều đương nhiên ko có j lo lắng cả, đợi 1 thời gian sau apply lại cũng được.
Nhất là nửa phía nam Việt Nam khó khăn hơn là miền Bắc, dịch vụ bây giờ đang hét 300-400$ cho 3 tháng 1 lần.
Ko có chuyện có dấu mộc Taiwan mà bị từ chối. Họ từ chối vì nhiều nguyên nhân như độc thân, sang kiếm việc... mình có mấy cái visa năm dán trong pp mà bây giờ ko dám nộp vì đắt quá, chờ 1 time sẽ làm được, China cũng thay đổi nhanh lắm, đang đại hội Đảng j đó nữa

Mình nộp lại luôn rồi, vì tiếc cái vé máy bay quá :((
Chắc mai mốt gì có kq sẽ thông báo cho các bạn khác rút kinh nghiệm :p

Mình nộp lại luôn rồi, vì tiếc cái vé máy bay quá :((
Chắc mai mốt gì có kq sẽ thông báo cho các bạn khác rút kinh nghiệm :p

bạn dự tính đi đâu thế? mình cũng đang tính đi bắc kinh - thuọng hải

bạn dự tính đi đâu thế? mình cũng đang tính đi bắc kinh - thuọng hải

Mình đi Hàng Châu - Tô Châu là chính, còn thì chỉ lên Thượng Hải chơi một ngày thôi :)

Minh mới đi làm visa Trung Quốc ở HCM cách đây 1 tuần. Thấy cũng khá là dễ làm. Nếu bạn xếp hàng tầm từ 5-6h sáng là 100% sẽ vô được.

Sau 4 ngày sẽ có.

Note: Ai không xếp hàng dc thì xì ra 200k cò dắt vô. Mà hên xui tùy bữa, có bữa nó dắt vô được, có bữa không. Cò cũng uy tín nha, không vô được thì trả lại tiền :)))

Bạn Elle cho mình hỏi tình hình sao rồi? Có kết quả gì chưa bạn? HÓng tin bạn quá, để biết rút kinh nghiệm :)

Bạn Elle cho mình hỏi tình hình sao rồi? Có kết quả gì chưa bạn? HÓng tin bạn quá, để biết rút kinh nghiệm :)

Sau đó mình nộp lại ngay đó bạn, nhưng là một chỗ dịch vụ khác, giá $150. Kết quả đậu có sau 4 ngày làm việc, và mình đã có chuyến đi Hàng Châu hết sức thành công :)
Bạn cứ yên tâm nhé!

Bạn ellentran ơi, bọn mình cũng đang chuẩn bị xin visa TQ, nhưng bên dịch vụ này cứ nói rằng khả năng fail rất cao. Mình cũng ở trong HCM, bạn cho mình thông tin dịch vụ chỗ bạn làm với nhé. Tks bạn.

Bạn ellentran ơi, bọn mình cũng đang chuẩn bị xin visa TQ, nhưng bên dịch vụ này cứ nói rằng khả năng fail rất cao. Mình cũng ở trong HCM, bạn cho mình thông tin dịch vụ chỗ bạn làm với nhé. Tks bạn.

Mình làm chỗ này nè bạn, chú Hưng 0909622906. Nhưng có điều là chú này ko phải làm ở văn phòng hay gì, mà sẽ hẹn ra chỗ quán nước lề đường đối diện Con Gà Trống (ngay đường Nguyễn Thị Minh Khai). Lúc đầu nộp mình khá là run nhưng do đồng nghiệp giới thiệu nên cũng chấp nhận, may là vẫn đậu, giá $150.
Ngoài ra bạn có thể nhờ bên dịch vụ này nha: http://vivatrantravel.vn/chuyen-muc/visa. Bạn mình đã đi 3 lần đều làm ở đây, giá $110.
Và nhất định ĐỪNG BAO GIỜ làm visa hay du lịch ở đây nha, chỗ này dịch vụ kém lắm: http://thuanphongtravel.vn/
Chúc bạn có chuyến đi TQ vui vẻ!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,542
190,113
Latest member
4AuFa
Back