What's new

Rủ rê ăn Tết tại Koh Rong - Sihanouk Ville từ 27/1 đến 31/1 (30 âm tới m4 Tết)

Rủ rê ăn Tết tại Koh Rong - Sihanouk Ville từ 27/1 đến 31/1 (30 âm tới m4 Tết)

Tết này mình không về quê nên tính đi chơi Tết :) ở Koh Rong - Sihanouk Ville từ 27/1 đến 31/1 (30 âm tới m4 Tết)
Ngày 1: TPHCM – Sihanouk Ville
Ngày 2: Sihanouk Ville – đảo Koh Rong
Ngày 3: Sihanouk Ville – Cao nguyên Bokor
Ngày 4: Sihanouk – PhnomPenh
Ngày 5: Phnompenh - HCM
Theo lịch dự kiến như vậy, thực tế có thể thay đổi cho phù hợp với hoàn cảnh ví tiền,hihi :)
Bạn nào có hứng thú đi cùng ngày add friend mình nhé: https://www.facebook.com/le.cuong.777
:gun:gun:gun:gun:gun

Re: Rủ rê ăn Tết tại Koh Rong - Sihanouk Ville từ 27/1 đến 31/1 (30 âm tới m4 Tết)

Tết này mình không về quê nên tính đi chơi Tết :) ở Koh Rong - Sihanouk Ville từ 27/1 đến 31/1 (30 âm tới m4 Tết)
Ngày 1: TPHCM – Sihanouk Ville
Ngày 2: Sihanouk Ville – đảo Koh Rong
Ngày 3: Sihanouk Ville – Cao nguyên Bokor
Ngày 4: Sihanouk – PhnomPenh
Ngày 5: Phnompenh - HCM
Theo lịch dự kiến như vậy, thực tế có thể thay đổi cho phù hợp với hoàn cảnh ví tiền,hihi :)
Bạn nào có hứng thú đi cùng ngày add friend mình nhé: https://www.facebook.com/le.cuong.777
:gun:gun:gun:gun:gun

-----------> tớ sợ thời gian hơi gấp ý và hơi bị ngược thì phải, lúc về ấy đi máy bay ah?

Re: Rủ rê ăn Tết tại Koh Rong - Sihanouk Ville từ 27/1 đến 31/1 (30 âm tới m4 Tết)

Lúc về cũng đi oto mà bạn :)). Thành ra đi lại mất gần 2 ngày rồi :(
Mình mới xem lại lịch trình, có thể mình sẽ ở lại đảo Koh Rong 1 ngày 1 đêm và bỏ qua chặng Phnompenh (vì mình từng làm việc bên này mấy tháng nên cũng đi chơi gần hết rồi :3). Nếu không có ai đi cùng được thì lại balo trên vai, ta đi một mình vậy (beer)

cũng đang tính đi qua Cam chơi mấy ngày Tết cơ mà nếu bạn là nữ thì tốt ahuhu. mình add nick face và pm mà ko thấy bạn reply trả lời (NO)

Đã pm, tính trốn mấy ngày tết này :D

Mình cũng đang có ý địn tham gia, bạn cho mình số điện thoại hay gì đó đề mình có thể trao đổi trực tiếp một tí không?

Mình cũng muốn tham gia ,ko bt bạn chốt người chưa ,Nếu OK thì liên lạc với mình nhé Sdt 0121 5210 633 Thiện ,hoặc ai muốn đi mình tụ tập đi chơi tết .Cám ơn

mình cũng mới đi đợt Tết vừa rồi, các bạn đi vui không :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,585
190,136
Latest member
linkvaow88
Back