What's new

Rủ rê các anh chị Phượt của Cần Thơ tụ tập.

Beer đang giữ cái lều 6
Tài sản hiện có : 1 võng mùng (hùn với Mễ 2) ---> Thiếu 3 chỗ cho nhà CT và 5 chỗ nhóm Điên

Các bạn NCT cần sắm/ mượn thêm chiếu cách nhiệt
Ai có ts gì mần ơn la làng lên để BTC sắp xếp nhá.

---------
(NT) TRường hợp thiếu thốn hỏng lẻ mượn mùng chiếu dân đảo hử :shrug: ;)

Em với con Dép có 1 cái võng mùng!(c)(c)

Võng không mùng thì vào lều 6 của PCT luôn, pà pà ui! Khỏi mang theo cho nặng nhọc, đường xá xa xôi mà! Nếu võng nhẹ thì mang theo để nằm nghỉ lưng giữa trưa.

@ Nhóm Điên : A/c/e vui lòng kê khai tài sản dùm để NCT tham khảo có thể hùn hạp chia chát được những gì cơ (c) :))

---------
(NT) TRường hợp thiếu thốn hỏng lẻ mượn mùng chiếu dân đảo hử :shrug: ;)

Chị ơi, Louis thay thế Nini nha chị. Vậy là nhóm NCT đủ 5 mạng ^^
Mà em chỉ có cái túi ngủ thôi à, em ko có võng mùng cũng hok có lều luôn. Nếu cần thiết em sẽ mượn nhỏ Sô cái võng mùng :D

Danh sách phợt Nam Du (cập nhật):

1.Kieubsg
2.Linh
3.BlueTruc
4.NNQ
5.Vanmapct
6. Lão pà pà Maidt
7. Khúc Thụy Du
8. Dép
9. Vinh
10........

Khách mời đăng ký
1. Độc Hành (dập dòm)
2. Độc Hành 's (dập dòm)
3. Lovepa
4. Lethanh0901
5. Nini

.
E đính chính chút a Quê ơi. Cho e nửa cục gạch cho 2 người :D, bạn e chưa chắc ăn. Có gì e sẽ thông tin sớm ạ,

Em có lều 4 này, có ai mượn hông???
Về phần quyên góp, em cần chương trình hòm hòm (hơi cụ thể tí xíu) để em gửi đi cho mấy chỗ em quen biết đó mà. Chế Kiều gửi em nghen, đặng còn nhanh chóng quyên góp từ nhiều đầu.

Nếu chị Mio cho mượn, em xin tình nguyện làm người vận chuyển :D.
Khoảng 1tr là ok rồi :D hí hí, nhưng phần em chưa tính tiền xe đi... trời ơi, tìm cái gì để làm để có tiền đây. dạo này đốt tiền vào sách quá nhiều rồi... ngửa tay xin mẹ chắc đập đầu quá :(((((((((

@ Cô Mai ơi! Cô cháu mình xuất phát từ sg luôn hay là cô Mai về cần thơ rồi mới xuất phát.

@ All: ai có lòng tốt cho em mượn cái máy chụp hình, lần này đi, chẳng lẽ không máy :((... vẫn chưa mua máy, tiền mua máy đốt vào mua sách :((

Trình trạng thương tâm nhất của đoàn...

tiếc thật..Là thành viên của Phượt cũng đc hơi lâu..nhưng mới bít đc ở đây(thiệt là bậy quá)...tiếc ơi là tiếc....nếu bít ở đây sớm hơn 15 ngày là dc dịp đi Nam Du đảo với các đồng hương ct mình rồi..tiếc quá.

@ Vân CT:Cô x/p từ SG.Cung SG-RG mất 6 tiếng,cô đang lăn tăn giữa 2 phương án,sao cho sáng sớm kịp nhập đoàn đây.
Đang lo cuối tuần mà trúng vào dịp nghĩ lễ ,tình hình xe cộ căng à nhen.:(
Còn cháu thì mấy giờ xuất phát?Nếu phù hợp giờgiấc thì 2 cô cháu đi chung cùng về RG luôn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,186
189,946
Latest member
Ngvanvuong
Back