What's new

Rủ rê đi Campuchia, tháng 1 / 2010 hoặc thỏa thuận

Status
Not open for further replies.
Mình dự định làm 1 chuyến Cam bằng xe bus Phnom penh - Siêm Riêp..Có ai đi cùng kô nè

Dự định là trong khoảng 3 ngày thôi

Ngày 1 - Saigon -SiemRiep

Do đi cả ngày nên đến nơi sẽ check-in và tham quan buổi tối ở SiemRiep thôi
Ngày 2 - Tham quan quần thể Angkor
Ngày 3 - Quay ve Phnompenh - Toi o Phnompenh
Ngày 4 - Trở về SG

Thời gian khởi hành thì mình chưa xác định. Vì khá là free về thời gian.
Chi phí thì mình nghĩ cũng không đáng kể.

Mình ở SG. Bạn nào muốn đi thì mình hẹn ra cafe thống nhất cách đi luôn nhé.

Có j cứ add nick mình: [email protected]

Cell của mình: 0903964343

Mình tên Tâm 29t cho dễ xưng hô nhé.

Last edited:
Theo như mình thống kê thì có nhóm Myta0204, Koalag và mình có thể sắp lịch đi từ 15 đến 19/2 Tết AL. Vậy mình nên trao đổi kỹ hơn để có kế khoạch chi tiết nhé. Nếu bạn nào chưa có tên thì bổ xung giúp với nhé. Thanks mọi người đã cho ý kiến.

Mình cũng đang tìm hiểu xem đi theo cách như thế nào, lần đầu đi Cam mà. nên đi thẳng hay vào SG rồi đi sang Cam? Phượt thì phải tự chuẩn bị nhiều thứ rồi, không biết visa chuẩn bị thế nào bạn nhỉ??

miễn visa mà bạn.không cần lo chỉ cần hộ chiếu là ok

lich trình của mình cũng đơn giản lắm(vì không có thời gian để thiết kế tour đi)sáng 15/2 là mùng 2 tết,sẽ lên xe sinh càphê đi thẳng tới sêmriep,16,17.2 mình sẽ thăm angko và biển hồ.sáng 18.2 sẽ đón xe về pnompênh chơi một ngày(đi một số địa điểm mà báo hay đề cập đến) và 19.2 về tp.đấu tháng 2 sẽ ra sinhcaphê mua vé.

Mình ở hà nội dự định đi cam chơi.tối 14 (mùng 1 tết bay vào sg) 15-02 mùng 2 tết mua vé xe buýt đi Phnompenh hoặc Siemriep mình định đi khoảng 4 đến 5 ngày đang phân vân đi theo tour hay đi tự do (thích đi tự do hơn nhưng chưa có kinh nghiệm và chỉ đi một mình).cho mình cùng tham gia nhé .ai ở ha noi pm cho mình để đặt vé máy bay

Mình ở hà nội dự định đi cam chơi.tối 14 (mùng 1 tết bay vào sg) 15-02 mùng 2 tết mua vé xe buýt đi Phnompenh hoặc Siemriep mình định đi khoảng 4 đến 5 ngày đang phân vân đi theo tour hay đi tự do (thích đi tự do hơn nhưng chưa có kinh nghiệm và chỉ đi một mình).cho mình cùng tham gia nhé .ai ở ha noi pm cho mình để đặt vé máy bay

Bạn vào tp đi tour 4 ngày cũng rẻ nhưng không thú vị chút nào.Họ chở đi đâu mình đi đó.chán lắm.Vào đây đi chung với tụi mình,mà sao bạn mua vé máy bay được ngày đó hay vậy .Tính bay ra đó mùng 2 tết đi Hà giang mà không được,đành chuyển hướng đi Cam nè.Đi bụi Cam không cần kinh nghiệm nhiều bạn ạ,đi rồi sẽ tới,nhưng nếu như có lạc đường không sao,từ từ mà tìm đường về,chả ai bắt mình đâu mà sợ.

có thể nào chuyển sang đi từ mùng 4 đến mùng 8 tết ko, vì nhà tớ ít người phải cúng tiễn ông bà xong tớ mới đi được. nếu được cho tớ tham gia, còn nếu ko được cũng ko sao :)
sdt 0903690603

Cam

Mình ở Hà nội đây, anh đã book chưa, định book hãng nào vậy?

Mình ở Hà nội đây, anh đã book chưa, định book hãng nào vậy?

mình đặt chỗ của jettar vào chiều 1 tết bạn a.đã lh với nhom oanh80 rồi nếu bạn đi cùng thì vui hơn có gi pm cho mình nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back