What's new

Rủ rê đi Nga - đầu tháng 7/2015

Rủ rê đi Nga - đầu tháng 7/2016

Hi, mình dự định năm sau đi Nga 1 chuyến tầm 10 ngày nhưng tìm mỏi mắt không thấy top nào rủ rê nên mạn phép đăng đàn.
Thời gian tầm đầu tháng 7/2016 (hiện đang có vé trên aeroflot 620$), kế hoạch thì nếu có partners sẽ lên luôn. Visa thì mình nghĩ ko khó khăn gì, có thể nhờ dịch vụ.
Bạn nào quan tâm hay có hứng tham gia nhé. (BB)

Last edited:
Visa nếu thời gian thong thả thì bạn tự xin cho rẻ. Bữa mình tự làm thư mời (60$, 3 ngày có liền), Visa (50$). Làm dịch vụ toàn 200~300$.

ui, em thong thả lắm ạ, nhưng anh có thể nói cụ thể hơn giúp em là tự làm thì giấy mời xin ở đâu không ạ? Vì em không quen ai bên đó cả, còn mua giấy mời thì giá cũng không khác gì làm dịch vụ. thanks anh!

Ad có thể sửa giúp em tên topic thành "Rủ rê đi Nga - đầu tháng 7/2016" được không ạ? Em viết nhầm thành 7/2015 hic. Thanks ad!

ui, em thong thả lắm ạ, nhưng anh có thể nói cụ thể hơn giúp em là tự làm thì giấy mời xin ở đâu không ạ? Vì em không quen ai bên đó cả, còn mua giấy mời thì giá cũng không khác gì làm dịch vụ. thanks anh!

Bữa mình cũng mua giấy mời qua cty bên việt nam thôi, nhưng tính ra vẫn rẻ hơn làm dịch vụ visa trọn gói (200$ lận)

Re: Rủ rê đi Nga - đầu tháng 7/2016

Hi, mình dự định năm sau đi Nga 1 chuyến tầm 10 ngày nhưng tìm mỏi mắt không thấy top nào rủ rê nên mạn phép đăng đàn.
Thời gian tầm đầu tháng 7/2016 (hiện đang có vé trên aeroflot 620$), kế hoạch thì nếu có partners sẽ lên luôn. Visa thì mình nghĩ ko khó khăn gì, có thể nhờ dịch vụ.
Bạn nào quan tâm hay có hứng tham gia nhé. (BB)

Cho mình đăng ký một chân với, xuất phát từ Sài gòn. Theo mình Visa cố gắng tự làm để tiết kiệm tiền. Tháng 7 thì cũng đc, nhưng nếu có thể thì đi vào mùa thu xem lá đổi màu cho đẹp. Nếu có kế hoạch gì, cho biết nhé, tks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member
NgoDieu
Back