What's new

[Rủ Rê] đi Tây Bắc ngày 27/7 đến 31/7

Dear all, Mình đang trên đường xuyên Việt. lúc bài viết này lên thớt thì mình đang ở Đồng Hới (Quảng Bình) 21/7/2015.
Tầm thứ 7 tuần này mình sẽ đến Hà Nội, sau đó ngỉ ngơi và chuẩn bị lên Tây Bắc với cung đường dưới đây:
HÀ NỘI-MỘC CHÂU-SÔNG MÃ-ĐIỆN BIÊN ĐÔNG- ĐIỆN BIÊN PHỦ - MƯỜNG LAY - SÌN HỒ - TAM ĐƯỜNG - Ô QUY HỒ - SAPA -(cả người và xe lên tầu về HÀ Nội ).
Hiện mình chỉ đi 1 mình, chuyến lên Tây Bắc này muốn rủ vài bạn đi cùng cho vui.
Lịch trình tóm tắt như sau
Ngày 1:ngày 27/7 - HN- Mộc Châu - huyện Sông Mã
Ngày 2:ngày 28/7 - Sông Mã-Điện Biên Đông-TP Điện Biên Phủ
Ngày 3:ngày 29/7 - TP ĐBP - Mường Lay - Sìn Hồ -Tam Đường
Ngày 4:ngày 30/7 - Tam Đường - SaPa - HN
Kinh phí: Share đều nhé. mình chưa đi cung này bao giờ, đọc các thông tin của các nhóm khác thì tầm 1.500.000 vnđ
Thật sự đi độc hành từ Sài Gòn ra Hà Nội đối với mình đã đủ rồi, nên mình muốn đi cung tây bắc cùng với một vài bạn HN cho xôm tụ.
Bạn nào có hứng thú thì alo ( hoặc nhắn tin ) cho số 093 550 một bốn hai bốn nhé!!!
p.s: bạn nào có team đang chuẩn bị đi trong thời gian này ( từ thứ 7 tuần này (25/7) cho đến chủ nhật tuần sau thì cho mình join với nhé!!

có ai đi thì cho đi nhờ với !!đang tính đi mà không có xe nên tính đi một mình hay lùi ngày để có nhóm đi chung thi tốt quá

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,694
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back