What's new

[Chưa chốt đoàn] Rủ rê đi Thổ Nhĩ Kỳ tháng 5/2020

Hi cả nhà,

Mình là nữ, ở HCM, mình plan đi TNK giai đoạn tháng 5/2020. Do lần đầu đi TNK 1 mình nên cũng muón tìm thêm vài bạn đi chung cho vui, không phân biệt tuổi tác, giới tính, tôn giáo :)) miễn là ăn uống dễ tính, ăn bờ ở bụi không công chúa bánh bèo, không quá kì vọng và ỷ lại vào bạn đồng hành :D
Lịch trình (tạm thời):
Thời gian bay: nửa cuối tháng 5, đi 10 ngày
VMB: bay KUL- IST (khoảng 13 tr) + bay SGN- KUL (2 tr)
Các tp dự định ghé thăm: Istanbul, Cappa, Alacati
Về ngày giờ đi mình có thể flexible, giai đoạn mình check là có vé rẻ của Turkish Air. Mình có visa Mỹ nên xin evisa, trường hợp bạn nào cũng đang có visa Schengen, Mỹ, Anh, Ireland còn hạn và bay bằng TK Air thì cũng xin đc evisa nhé. Quan tâm thì email mình cùng plan chi tiết [email protected]. Thanks!

Chủ top ơi ko có vé bay thẳng à? Mình cũng có ngó mà bay vòng sẽ mất tgian quá. Nếu đi vậy đi tour có phải vừa rẻ vừa ghé nhiều điểm ko? Thổ rộng quá nên nếu mất tigan di chuyển nhiều thì ko xem được mấy. Mình cũng muốn đi Thổ

Hi cả nhà,

Mình là nữ, ở HCM, mình plan đi TNK giai đoạn tháng 5/2020. Do lần đầu đi TNK 1 mình nên cũng muón tìm thêm vài bạn đi chung cho vui, không phân biệt tuổi tác, giới tính, tôn giáo :)) miễn là ăn uống dễ tính, ăn bờ ở bụi không công chúa bánh bèo, không quá kì vọng và ỷ lại vào bạn đồng hành :D
Lịch trình (tạm thời):
Thời gian bay: nửa cuối tháng 5, đi 10 ngày
VMB: bay KUL- IST (khoảng 13 tr) + bay SGN- KUL (2 tr)
Các tp dự định ghé thăm: Istanbul, Cappa, Alacati
Về ngày giờ đi mình có thể flexible, giai đoạn mình check là có vé rẻ của Turkish Air. Mình có visa Mỹ nên xin evisa, trường hợp bạn nào cũng đang có visa Schengen, Mỹ, Anh, Ireland còn hạn và bay bằng TK Air thì cũng xin đc evisa nhé. Quan tâm thì email mình cùng plan chi tiết [email protected]. Thanks!

ĐÃ CHỐT ĐOÀN. THANKS MN

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,477
190,100
Latest member
tohue6789
Back