What's new

Rủ rê leo núi Hòn Nhọn - Ninh Thuận giữa tháng 1 / 2010

Status
Not open for further replies.
Xem bên góc du lịch báo tuổi trẻ, thấy có mấy đồng chí phóng viên làm quả leo núi Hòn Nhọn ở Ninh Thuận thấy phát thèm.
Link: http://dulich.tuoitre.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=349247&ChannelID=100
Có bạn nào có đam mê giống mình: leo núi, câu cá, tìm cây lạ và ngủ rừng thì
cùng nhập cuộc nhỉ. Thời gian mình định làm vụ này là giữa tháng 1 năm 2010 tui xach.
Mình cố gắng tìm các thổ địa và thông tin khu vực này, rất cám ơn bạn nào nếu có thông tin về khu này chia sẻ.
Hạn chế danh sách chuyến đi là 12 người.
Thân

Last edited by a moderator:
HTV2 có làm chương trình về chuyến đi này - toàn là PV các báo đài. Nghe nói là rừng cấm chưa cho đi nhiều đâu. Bạn sami kiểm tra lại kỹ.

Phải anh Vũ hông,sao em vo forum nao cung co anh het vay.Dung ben vnphoto roi gio chay qua day cung dung anh nua

Theo chương trình bên báo Tuổi Trẻ, họ đã đi 2 ngày, ở trong núi một đêm cắm trại. Thanks bạn Zaika, mình sẽ cố gắng tìm hiểu thông tin. Nếu được thì sẽ đi vào khoảng 16.1.2010.
Thân

đặt 1 viên sỏi nhé, nhưng nếu vào đầu tháng 01 thì em để luôn viên đá, anh ạ.

nếu đúng là khởi hành 16/1 thì mình đặt gạch luôn

vì ngày 14/1 và 20/1 trở đi mình bận việc ở Sài Gòn, nên nếu đi ngay 16/1 thì mình tham gia đc

cám ơn bạn Sami nhiều nhé ^^

nhân tiện coi cái bài của báo Tuổi Trẻ thì lại nhớ tới câu: "chỗ nào có rừng, chỗ đó có lâm tặc"

sao nhà nước không :gun:gun:gun hết lâm tặc ko biết, xót xa cho rừng già quá :T:T:T

Mình cũng muốn đặt gạch nhé! tầm đó chắc mình cũng đang ở SG gì đó.
Nhưng cũng nhờ bạn chốt lịch sớm nhé!
Thanks!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,124
Latest member
engulam8
Back