What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Sang năm 2011, sau khi mình kết thúc chuyến 100 ngày này, mình có một kế hoạch Hòn Bà và Mũi Đôi, lúc đó sẽ gặp và làm phiền các bạn Nha Trang nhiều.. chỉ sợ hông có ai thôi ^^,

nnhu chưa đi Hòn Bà bà Mũi Đôi, em đăng kí vé ôm nhé.

Sang năm 2011, sau khi mình kết thúc chuyến 100 ngày này, mình có một kế hoạch Hòn Bà và Mũi Đôi, lúc đó sẽ gặp và làm phiền các bạn Nha Trang nhiều.. chỉ sợ hông có ai thôi ^^,
Mình chưa gặp lần nào,nhưng hơi ngưởng mộ a đó,đi về ghé nha trang cho mình xin chữ kí nhé,hihi..._deny_ lập kế hoạch cho Hòn Bà và Mũi Đôi chưa?Nếu thời gian mà cho phép thì a c e nha trang sẻ off và cùng đi với deny cho vui...

_deny_ , người Nha Trang ....nức tiếng ...thân thiện , nhiệt tình và thiệt lòng đó nha . Hẹn _deny_ có dịp đến Nha Trang - nhớ alo hội Nha Trang Mình Ơi nhé .
Chúc sức khỏe .

Phượt Nha Trang có nhiều chuyến đi nếu gần nhất hãy cùng nhau làm một chuyến phượt ra Hòn Lớn Vịnh Vân Phong củng rất hay. Một chuyến đi có nhiều sự chuẩn bị và đặc biệt khí đến Nha Trang sẽ có một hội quán Dành cho Phượt .! Hảy cùng lên ý kiến chúng ta sẽ có một chuyến phượt ý nghĩa.

chúc bác cafenhatrang leo Fansipan an toàn và vui vẻ.! Chờ tin và ảnh của cafenhatrang khi về nhé.
@chị Sori: tuần sau chờ anh cafenhatrang về ọp ẹp tiếp chị nhé

@nnhu
Tham gia phượt đả lâu chỉ đọc nếu rảnh đến Phượt Cà Phê cùng trao đổi chuyến đi nhé ! tớ củng rất thích phượt cái quan trọng là thời gian, mới một tháng mà tớ đả ở đất Hà Tiên và các tỉnh miền Tây gần hết rồi, rất mong sẽ có những thành viên ở Nha Trang ủng hộ hội quán để anh chi em cùng chia sẽ kinh nghiệm Phượt nhé.

Nhân tiên đây giảm giá nước ướng 10% cho các thành viên Phượt đến với Phượt Cà Phê Nha Trang.

@nnhu
rất mong sẽ có những thành viên ở Nha Trang ủng hộ hội quán để anh chi em cùng chia sẽ kinh nghiệm Phượt nhé.
Nhân tiên đây giảm giá nước ướng 10% cho các thành viên Phượt đến với Phượt Cà Phê Nha Trang.

mình là người miền Tây đây, hihi..nhớ nhà ghê ! Chờ anh cafenhatrang về rồi mời bạn ọp ẹp với hội nhá

@nnhu
Tham gia phượt đả lâu chỉ đọc nếu rảnh đến Phượt Cà Phê cùng trao đổi chuyến đi nhé ! tớ củng rất thích phượt cái quan trọng là thời gian, mới một tháng mà tớ đả ở đất Hà Tiên và các tỉnh miền Tây gần hết rồi, rất mong sẽ có những thành viên ở Nha Trang ủng hộ hội quán để anh chi em cùng chia sẽ kinh nghiệm Phượt nhé.
Chào Bạn !
Hội rất cám ơn nhã ý lời mời của bạn đến với Hội Phượt Nha Trang Mình Ơi . Nhưng Hội đã có Quán Caffe " Ruột " rồi bạn ạ - đó là quán Beverly Hill - số 26 Hồng Bàng . Chủ quán " cafenhatrang " đó bạn .
Thật sự ngưỡng mộ hành trình Phuot của bạn ghê đó , " mới một tháng mà tớ đả ( đã - mới viết đúng chính tả tiếng Việt bạn nhé ....hihihihi ) ở đất Hà Tiên và các tỉnh miền Tây gần hết rồi " . Hy vọng , bạn sẽ là 1 trong những Phượt Thủ của Hội Phượt Nha Trang Mình Ơi ( nếu như bạn tham gia và gia nhập Hội ) .
Qua đây cũng hy vọng và rất hân hạnh khi biết và làm quen cùng bạn .

chúc bác cafenhatrang leo Fansipan an toàn và vui vẻ.! Chờ tin và ảnh của cafenhatrang khi về nhé.
@chị Sori: tuần sau chờ anh cafenhatrang về ọp ẹp tiếp chị nhé
Tất nhiên rồi em gái yêu .

Chúc Mr. cafenhatrang Phượt Fansipan gặp nhiều may mắn và an toàn tuyệt đối chuyến hành trình . Khi nào về đến TP. Biển thì alo mọi người nhé .
@ Mr. Speed up ơi , dự định và chia sẽ kinh nghiệm - lộ trình chuyến Phượt sắp tới của Hội Nha Trang Mình Ơi vẫn lên kế hoạch nhé Mr - Tuần sau , Mr. cafenhatrang có mặt tại Nha Trang , Hội mình sẽ triển khai và cùng Phượt ......

@nnhu
Chào Bạn !
Hội rất cám ơn nhã ý lời mời của bạn đến với Hội Phượt Nha Trang Mình Ơi . Nhưng Hội đã có Quán Caffe " Ruột " rồi bạn ạ - đó là quán Beverly Hill - số 26 Hồng Bàng . Chủ quán " cafenhatrang " đó bạn .
Thật sự ngưỡng mộ hành trình Phuot của bạn ghê đó , " mới một tháng mà tớ đả ( đã - mới viết đúng chính tả tiếng Việt bạn nhé ....hihihihi ) ở đất Hà Tiên và các tỉnh miền Tây gần hết rồi " . Hy vọng , bạn sẽ là 1 trong những Phượt Thủ của Hội Phượt Nha Trang Mình Ơi ( nếu như bạn tham gia và gia nhập Hội ) .
Qua đây cũng hy vọng và rất hân hạnh khi biết và làm quen cùng bạn .

Tất nhiên rồi em gái yêu .

Chào @ ms Giang biết về ms nhiều đấy nhưng đâu có phải môt địa điểm để anh em off ẹp còn nhiều địa điểm để lựa chọn khác mà và Phượt ở đây củng không ngoại lệ như thế, một Phượt cần có những gì cơ bản nhất. Lổi chính tả em nghỉ nếu không dấu hay sai dấu là người Việt thì có cần câu nệ đâu...
Hội Phượt Nha Trang bao nhiêu thành viên thế ?Với những thành viên gạo cội trên Phượt.com có lẽ đã gặp rồi! rất mong được giao lưu và chuẩn bị những chuyến Phượt và cho mình đặt cục gạch nếu có thời gian rảnh ghé Phượt nhà mình nhé!!! " Chỉ là một góc tĩnh cuối đường phiêu du"

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back