What's new

Rủ rê thành lập Nghệ An Phượt p2

Mình dân Nghệ An mà chưa bao giờ đi quá Vinh, chỉ cửa lò - vinh và hết :( nên chả biết khỉ ho cò gáy nào, :((
Tranh thủ Tết về lượn chuyến đi bác! Mình dân Vinh cũng chỉ biết Vinh - Cửa Lò - Hà nội. Tháng trước về buồn buồn cầm xe chạy 1 mạch hỏi mới biết lạc đến tận Thanh Chương! nhưng đi mới biết! ngoài Vinh ra còn nhiều chỗ khác cũng đẹp lắm! hơn cả là cảm giác rất yên bình. Ưng mô - dừng đó! hít hà mùi rơm cháy cho chán mới đi! cứ đi là biết thôi bác ạ!

Tranh thủ Tết về lượn chuyến đi bác! Mình dân Vinh cũng chỉ biết Vinh - Cửa Lò - Hà nội. Tháng trước về buồn buồn cầm xe chạy 1 mạch hỏi mới biết lạc đến tận Thanh Chương! nhưng đi mới biết! ngoài Vinh ra còn nhiều chỗ khác cũng đẹp lắm! hơn cả là cảm giác rất yên bình. Ưng mô - dừng đó! hít hà mùi rơm cháy cho chán mới đi! cứ đi là biết thôi bác ạ!

ae rủ nhau đi đâu đó cho biết đê. đầu năm đi hái xuân :D

Nói là đầu năm mà đến tận bây h, mình mới tha được thân về Vinh. Dự định cùng với 1 ng bạn vào Huế phá làng phá xóm trong đó nhưng không thu xếp được xe! h đang ngồi nghĩ... không lẽ lại Thanh Chương? Tối qua mình vừa chạy 1 lèo lên Núi quyết, ko biết đã ai đi chưa? Nhưng ko có cạ ... Ngắm nghía tý rồi về! Có bạn nào ở Vinh ko? Thứ 3 mình ra Hn rồi!

Gửi ảnh tham dự Triển lãm "Tổ quốc tôi" - Chào mừng Phượt lên Chín
+ Tên tác phẩm: Ngỡ Ngàng Mộc Châu
+ Tên Tác Giả: Quốc Đàn
+ Địa điểm chụp: Đồi Chè Mộc Châu
+ Thời Gian Chụp: 7:49:11Am ngày 15/12/2012
a>

Gửi ảnh tham dự Triển lãm "Tổ quốc tôi" - Chào mừng Phượt lên Chín
+ Tên tác phẩm: Ngỡ Ngàng Mộc Châu
+ Tên Tác Giả: Quốc Đàn
+ Địa điểm chụp: Đồi Chè Mộc Châu
+ Thời Gian Chụp: 7:49:11Am ngày 15/12/2012
0006 by quocdan64, trên Flickr

Bác Thanh_vinh lập đội rồi thông báo cho tôi biết số lượng mem rồi chuyển xèng luôn nhá. Đội bác ăn trưa 18/7 thì báo luôn, không ăn trưa thì trừ 100k.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,184
189,946
Latest member
Ngvanvuong
Back