What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 3)

Status
Not open for further replies.
Nhà Đà Nẵng đợt này có vào Nha Trang tham dự lễ cưới của BDK không nhỉ ?

Hiện giờ có thể bác Quangcung sẽ đi, nhưng cũng chưa chắc lắm, còn lại anh biết cũng không có ai cả? Thế em có đi dự không?

Có ai nhà mình giống mình ko ta? hay từng rơi vào trạng thái giống mình, đó là: ko muốn làm gì hết, lười gặp gỡ người liên quan đến công việc, ko muốn suy nghĩ, nói chuyện về công việc...sau 1 thời gian rất dài ( 4 năm) mình nỗ lực, đam mê, hăng say...cảm giác muốn bỏ trốn. Người ta nói sau 1 quá trình phát triển, rồi gặp khủng hoảng, vượt qua được khủng hoảng, mình sẽ lại tiếp tục gặp cơ hội phát triển và thành công hơn trước. Hi vọng là mình sẽ vươt qua giai đoạn này nhanh..vì mình chưa muốn dừng lại, vì mình còn mục tiêu 4 năm phía trước, mục tiêu mà mới đây làm mình sởn da gà, phấn khích khi nghĩ về nó, nhưng giờ thì lai ko muốn nhắc tới, nhưng mình ko từ bỏ nó. Chỉ tạm thời trong tháng 4 này thôi. Cảm ơn nhà PDN! Là nơi mà khi mình ko biết đi đâu thì lại về đây. Là nơi mà mình nguyện sẽ gắn bó suốt phần đời còn lại dù sau này có thế nào đi nữa. Là nơi mà mình sẽ thỏa chí với niềm đam mê di chuyển của mình. Là nơi mà những người xa lạ tự nhiên giờ mình coi như anh em người nhà. Xin lỗi cả nhà cho mình nhảm nhí xíu nhé. Love you guys!!! ( có ai biết làm thế nào để lấy lai tinh thần trong công việc nhanh ko? chỉ em với!!! Help!!!!)

@Dungbuocgiangho : Những tâm sự của em là rất thật và hầu như anh em nhà phượt đều có tâm trạng này nhưng ít muốn thổ lộ ra mà thôi. Thời gian đầu vào đây ai cũng thế cả, đọc những bài dân phượt đi khắp VN, khắp cả thế giới cứ là mê tít, ngưỡng mộ vô cùng, từ đó hâm mộ luôn cả những anh em trên phượt này. Anh chỉ sợ một thời gian nữa em cũng không đủ độ "máu lửa" như lúc này đây. Anh vào diễn đàn này đã hơn hai năm, chứng kiến nhiều mem trên cả nước thời gian đầu cũng...sung lắm, còn hơn em bây giờ nhiều nhưng sau lặn một hơi không sủi tăm, cái đó là tất nhiên vì mục đích vào diễn đàn có khác, thấy cái mới, cái lạ vào cho biết, biết rồi thì...chán, tưởng gì chứ bọn phượt cũng thế cả. Mặt khác cũng rất nhiều lý do tế nhị trong cuộc sống mà nhiều mem âm thầm ra đi, nhưng cái máu phượt thì nó vẫn ở trong máu, thành ra cũng chả bỏ sót trang nào của phượt cả.

Nếu thực sự đam mê điều gì đó thì người ta sẽ có nhiều cách để thực hiện niềm đam mê đó. Cái mà anh em PĐN đang thể hiện lúc này thì quá tuyệt vời. Anh mong rằng chúng ta vẫn mãi mãi giữ được niềm đam mê phượt như những ngày qua.

Tình trạng của em bây giờ cũng mau chóng qua thôi vì cũng chả còn tin tin nữa, cái quan trọng nhất là hãy chuẩn bị... 3 con gà để ngày 17/4 này anh vào sẽ bật mí bí quyết làm thế nào để cân bằng giữa công việc, gia đình và...phượt cho (he he! chém tí :)) :D)

@Dungbuocgiangho : Những tâm sự của em là rất thật và hầu như anh em nhà phượt đều có tâm trạng này nhưng ít muốn thổ lộ ra mà thôi. Thời gian đầu vào đây ai cũng thế cả, đọc những bài dân phượt đi khắp VN, khắp cả thế giới cứ là mê tít, ngưỡng mộ vô cùng, từ đó hâm mộ luôn cả những anh em trên phượt này. Anh chỉ sợ một thời gian nữa em cũng không đủ độ "máu lửa" như lúc này đây. Anh vào diễn đàn này đã hơn hai năm, chứng kiến nhiều mem trên cả nước thời gian đầu cũng...sung lắm, còn hơn em bây giờ nhiều nhưng sau lặn một hơi không sủi tăm, cái đó là tất nhiên vì mục đích vào diễn đàn có khác, thấy cái mới, cái lạ vào cho biết, biết rồi thì...chán, tưởng gì chứ bọn phượt cũng thế cả. Mặt khác cũng rất nhiều lý do tế nhị trong cuộc sống mà nhiều mem âm thầm ra đi, nhưng cái máu phượt thì nó vẫn ở trong máu, thành ra cũng chả bỏ sót trang nào của phượt cả.

Nếu thực sự đam mê điều gì đó thì người ta sẽ có nhiều cách để thực hiện niềm đam mê đó. Cái mà anh em PĐN đang thể hiện lúc này thì quá tuyệt vời. Anh mong rằng chúng ta vẫn mãi mãi giữ được niềm đam mê phượt như những ngày qua.

Tình trạng của em bây giờ cũng mau chóng qua thôi vì cũng chả còn tin tin nữa, cái quan trọng nhất là hãy chuẩn bị... 3 con gà để ngày 17/4 này anh vào sẽ bật mí bí quyết làm thế nào để cân bằng giữa công việc, gia đình và...phượt cho (he he! chém tí :)) :D)

Nếu được thì em ké anh Po nghe lén cái bí mật của anh chia sẻ với chị Châu ! Em thu âm xong em lại quăng lên đây cho những ai ko có cơ hội gặp được Bố Po đẹp trai của Gà Xé,bố Pô hì :"> ! Con yêu bố Pô

Cảm ơn bác Po! Nhất định 3 con gà là có rồi. Cảm ơn bác đã lắng nghe và thấu hiểu. Chiều nay 5h30 có ai rảnh ko? Châu giờ chạy ra DN chơi. Sau giờ làm việc ace nào rảnh nhậu cái đê..ê..ê! Châu 0905824241

Cảm ơn bác Po! Nhất định 3 con gà là có rồi. Cảm ơn bác đã lắng nghe và thấu hiểu. Chiều nay 5h30 có ai rảnh ko? Châu giờ chạy ra DN chơi. Sau giờ làm việc ace nào rảnh nhậu cái đê..ê..ê! Châu 0905824241
Chị này thích chơi quá. Nhậu lun hả chị?

anh po ơi,chiều có người rủ đi săn cọp kìa :)),sẵn đây đem gà ra nướng luôn đi

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
0123winnet
Back